lucky11357

Rank Vn tầm 50.000 đổ lại các bạn ợ. Có tầm >1 k mem thường xuyên online 1 lúc, khoảng cỡ đó.

Ngoài ddth.com, go.vn, truongton.net, voz, ketnooi.com/forum, sinhvienit, vietstock, hihihehe..... các bạn có forum nào bổ sung em với nhé. Thanks các bạn trước.

Nếu hỏi cái này ở đây có sai sót gì mod del or move hộ em nhé, đọc rules không thấy cấm :sosad:

Ermanno

Bạn vào web alexa.com. Xong nhập địa chỉ bất cứ website Việt Nam nào vào - Vn-zoom.com chẳng hạn. Nó hiện ra top của thế giới và Việt Nam. Xong bạn bám vào top Việt Nam sẽ thấy được website nào nổi tiếng nhất.

3_8

leahdizonkp Bạn vào web alexa.com. Xong nhập địa chỉ bất cứ website Việt Nam nào vào - Vn-zoom.com chẳng hạn. Nó hiện ra top của thế giới và Việt Nam. Xong bạn bám vào top Việt Nam sẽ thấy được website nào nổi tiếng nhất. em lọc cái top 500 forum ấy ra rồi bác ạ. Được hơn 20 forum dùng được

Đa số ở đấy là website thôi

manhhoxuattran

mọi lần mình lượn trên mạng thấy cũng vài cái

mà quên lưu

à mà tên chũ topic tương tự số tk LR nhĩ

fung_kut3

nevercry1 tất cả lần mình lượn trên mạng thấy cũng vài cái

mà quên lưu

à mà tên chũ topic tương tự số tk LR nhĩ Đúng là tài khoản LR đấy bác ^^

bác nhớ forum nào không cho e xin. ngày trước có tìm 1 lần cũng được kha khá rồi nhưng hhd die mất bao nhiêu là thức

vuduchanhquyen

Bác Tính Seo hay làm j ế , Tìm được share em vs nhé em cũng muốn Seo lại Site em ... dạo này lao dốc ghê quá T_T

vuongkhang1981

Forum mình ác phết nhỉ . Visitors by country thì Hàn Quốc về nhì với 6.4%, Mỹ là 3.2% và Nga là 2.3%

Các chủ đề có liên quan khác