Chan

Có lẽ từ giờ khi up lên Mediafire các bạn nên để nguyên đường link để tất cả người copy vào thanh địa chỉ là ok.

Enno

ai download nhiều thì phải có cái kinh nghiệm này chứ nhỉ : "copy paste vào thanh địa chỉ"

yox_nox

giờ click link trực tiếp toàn bị lỗi này, chỉ còn cách dùng tool get link, nếu không thì coppy link rồi paste vào trinh duyệt, hơi bất tiện :-s

---------- Bài thêm lúc 23:07 ---------- Bài trước là lúc 23:06 ----------

KVertu hình như chỉ có bị tại ketnooi.com/forum thì phải, mấy trang khác như voz hay tinhte mình vẫn vào bt Trang nào cũng bị bạn ơi, đâu phải mình Forum đâu

quocbao_1000

Mr.Banana1212

Trang nào cũng bị bạn ơi, đâu phải mình Forum đâu bạn vừa thử chưa, mình vào mấy trang để test thì click vào link MF là vào được luôn, chỉ có đúng ở vnz là bị lỗi này

sammi_oy

bạn nào nói rõ cái vụ getlink cho mình hiểu với được ko?

hay cách giải quyết nào dể hiểu tý ???

thanks.

peti_yeuhe0

nản quá __________________________________________________ __________

Get giờ cũng chẳng xong nữa

honda

Các pro cứ copy link rồi dán vào thanh address trên trinh duyệt là ok ngay! hình như Mediafire chặn không cho click trực tiếp vào link !

cái nè mới mò ra nè, nếu dùng GC thì kick chuột phải vào, chọn mở vs cửa sổ ẩn danh, , là vào được vù vù, , HOẶC sao chép địa chỉ liên kết rùi paste ra là dc,

Jordon

kangtars cái nè mới mò ra nè, nếu dùng GC thì kick chuột phải vào, chọn mở vs cửa sổ ẩn danh, , là vào được vù vù, , HOẶC sao chép địa chỉ liên kết rùi paste ra là dc, confirm vụ này, mệt thật

Burdett

cách này hay nè: các bạn copy link cần down ( bị lổi 369) vào getlink này :

đảm bảo thành công !!!hi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
F Giúp em về vụ lỗi máy tính này với Hỏi đáp Tin học 6
D Nghiên cứu sự khác nhau về nhu cầu sử dụng dịch vụ hẹn hò của người việt tại hà nội theo độ tuổi Văn hóa, Xã hội 0
D PHÁP LUẬT VỀ QUYỀN, NGHĨA VỤ VÀ TRÁCH NHIỆM CỦA NGƯỜI QUẢN LÝ, ĐIỀU HÀNH SÀN GIAO DỊCH BẤT ĐỘNG SẢN Luận văn Luật 0
D Thực tiễn thực hiện các quy định pháp luật về điều kiện kinh doanh dịch vụ công chứng tại VPCC hưng vượng Luận văn Kinh tế 1
D Nghiên cứu sự hài lòng của khách hàng về dịch vụ chuyển phát nhanh của Bưu điện thành phố Buôn Ma Thuột Luận văn Kinh tế 0
D Nghiên cứu sự hài lòng của khách hàng về chất lượng dịch vụ chuyển phát nhanh tại bưu điện huyện Phong Điền Luận văn Kinh tế 0
D Một số vấn đề lý luận và thực tiễn về thực hành quyền công tố và kiểm sát xét xử phúc thẩm vụ án hình sự của viện kiểm sát nhân dân Luận văn Luật 0
D Pháp luật về bảo đảm nghĩa vụ Văn hóa, Xã hội 0
P Bàn về hạch toán các nghiệp vụ ngoại tệ trong các doanh nghiệp của Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
T Bàn về chế độ hạch toán doanh thu bán hàng và cung cấp dịch vụ trong doanh nghiệp Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác