Phần mềm hữu ích với Internet
By chik_chik312
#451761 Là vậy em vào Website Vnz mấy ngày nay toàn bị như hình sau:

Em vừa thử cả 3 trình duyệt khác nhau nhưng mỗi cái 1 lỗi

Em không biết tại web,do trình duyệt hay do máy. Tại mỗi lần như thế là trình duyệt đứng cứng ngắt.Ram tăng chót vót.Bác nào biết chỉ em với.

Nếu các bạn không thấy hình :

Làm ơn down về xem giúp em. Thanks11!

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By xu_kid_94
#451811 Nếu bạn dùng crome : Copy link của cái java gây treo vào Tùy chọn - Nâng cao - Javascript - Quản lý ngoại lệ - Copy link vào đó và chọn Chặn
By bachviet_24
#451864 cái này xuất hiện khi Ram sử dụng không đủ sài, dẫn đến quá tải, bạn hãy để ram free cho những chương trình nặng nhất khi hoạt động trên máy của ban 1 lượng trống cần thiết...giải pháp cũng dễ thôi, bạn đang dùng 1 cái CPU thuộc loại ngon nhưng Ram không nâng cấp làm phí của trời Trinh duyệt bạn nên thay bằng GC hay FF, không nâng cấp Ram thi cài bản windows nhẹ và gỡ hay thay các ứng dụng gây chiếm nhiều Ram của bạn ........................
Tốt cho bạn tốt cho tui
By tin_endlesslove_k20
#451865 LuisI cái này xuất hiện khi Ram sử dụng không đủ sài, dẫn đến quá tải, bạn hãy để ram free cho những chương trình nặng nhất khi hoạt động trên máy của ban 1 lượng trống cần thiết...giải pháp cũng dễ thôi, bạn đang dùng 1 cái CPU thuộc loại ngon nhưng Ram không nâng cấp làm phí của trời Trinh duyệt bạn nên thay bằng GC hay FF, không nâng cấp Ram thi cài bản windows nhẹ và gỡ hay thay các ứng dụng gây chiếm nhiều Ram của bạn ........................
Tốt cho bạn tốt cho tui Bác này nói chuẩn rồi! Bạn bỏ tý tiền ra nâng cấp ram lên là được thôi
By thang_ha69
#451888 tuan840805 Ram mình 2GB. Ram thằng bạn cùng phòng 4GB cũng bị lỗi FF tương tự mình. Mình nghĩ không phải do Ram. 2GB thì thoải mái, flash ngốn ram lắm, mình nghĩ bạn cài add on noscript hay flash block vào xem sao. Mà quảng cáo để thế kia sao không chặn đi, thế thì cứ bảo sao nặng.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym