be_nhoc_be_nho

Mình cũng không thể vào được MF cũng như một số trang nước ngoài. Không biết có phải đường truyền mạng hôm nay lại có vấn để gì không nhỉ :-s

lo_lem169

h click trực típ vô link MF nó không dẫn đến link đó, mà nó tự động nhảy đến link . coi bộ chuyển host khác là vừa r.

anhemluom đúng là có 1 số link down không được, như link này nè, bạn nào down được mình bái làm sư :

pass: heaveniphone.com thebestofall Đây (theo cách của chủ topic): gadatinh7211 Bái tớ làm sư đi

để tớ chỉ cho. khi bạn click zô đường link thì sẽ hiện lên như ảnh trên, và lúc này bác nhìn lên thanh địa chỉ sẽ thấy địa chỉ lúc này là:

chứ không phải như của bác thách thức.

việc rất đơn giản là chỉ cần bôi chọn hết đường link (ấn giữ và kéo) hihi, kà tô xanh đó sau đó bấm chuột phải chọn "Đi đến 'http://www.mediafire.com/?ascckic26b3c0n7'" (tớ xài google chrome) nếu trình duyệt khác bác có thể coppy và past. thế là xong.

cái tớ down được có tên "b1u3eyes.Worm.2.v1.06.part2.rar" và dung lượng là 31,99MB. Cái này t nghĩ chắc là tại mạng thôi, mình test thử vs mạng nhà mình nhưng hiện ra cái ảnh y xì chủ thớt, vừa làm đi làm lại nhiều lần và làm theo cách (click) vào link của mấy bác này hết rồi. .

Nhà mình xài mạng FPT.

Trò của chủ bạn lusilbi biết lâu rồi nhưng vẫn thank tinh thần sẻ chia cho ace của chủ thớt phát.

p/s: trò của bạn lusilbi đấy mình chuyên trị dùng để resume, áp dụng cho tất cả trường hợp IDM k cho resume file nhé. khà khà. Hồi trc bao nhiêu lần 60% mà k cho resume thì mình down lại từ đầu rồi ấy. nghĩ lại hồi ấy mình thong manh quá.

trungduc_qtkd05

aoe1991 Cái này t nghĩ chắc là tại mạng thôi, mình test thử vs mạng nhà mình nhưng hiện ra cái ảnh y xì chủ thớt, vừa làm đi làm lại nhiều lần và làm theo cách (click) vào link của mấy bác này hết rồi. .

Nhà mình xài mạng FPT.

Trò của chủ bạn lusilbi biết lâu rồi nhưng vẫn thank tinh thần sẻ chia cho ace của chủ thớt phát.

p/s: trò của bạn lusilbi đấy mình chuyên trị dùng để resume, áp dụng cho tất cả trường hợp IDM k cho resume file nhé. khà khà. Hồi trc bao nhiêu lần 60% mà k cho resume thì mình down lại từ đầu rồi ấy. nghĩ lại hồi ấy mình thong manh quá. vẫn down mà pác, tuy phải làm lại hai lần nhưng ok. Thank chủ thớt phát

Enno

thephampro vẫn down mà pác, tuy phải làm lại hai lần nhưng ok. Thank chủ thớt phát Vấn đề là ở chỗ mình thử nhiều lần rồi... nhưng k được.

Xin chia vui vs những bạn làm được thành công!!!!

Cornal

MF chuẩn bị bị mấy tên vào kiểm hàng nên chắc bị qua đợt này sẽ hết or MF sẽ die lun

Các chủ đề có liên quan khác