Phần mềm hữu ích với Internet
By herotroy1015
#451758 Tại sao hôm nay một số link MEDIAFIRE không down được?

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Theo như bạn lusilbi thì giờ vừa có cách giải quyết. Cụ thể như sau:

B1 : kích chuột phải vào link rồi ấn sao chép địa chỉ liên kết
B2: paste trên thanh web ở trên rồi enter thế là ok .

Trước ta chỉ cần ấn vào link là được. Chắc là đang bị lỗi gì nên phải làm như thế thì mới có link
Thấy hay thì thanks nhé!
By volamrong147_tk4
#451815 Hay quá mình làm được rồi. Sáng giờ down phim mà toàn gặp lỗi này nên cứ tưởng link bị hỏng.
By Chencho
#451870 đúng là có 1 số link down không được, như link này nè, bạn nào down được mình bái làm sư :

pass: heaveniphone.com
By thocon55
#451889 anhemluom đúng là có 1 số link down không được, như link này nè, bạn nào down được mình bái làm sư :

pass: heaveniphone.com Đây (theo cách của chủ topic): Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By Fitzwater
#451916 anhemluom đúng là có 1 số link down không được, như link này nè, bạn nào down được mình bái làm sư :

pass: heaveniphone.com Bái tớ làm sư đi

để tớ chỉ cho. khi bạn click zô đường link thì sẽ hiện lên như ảnh trên, và lúc này bác nhìn lên thanh địa chỉ sẽ thấy địa chỉ lúc này là: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

chứ không phải Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! như của bác thách thức.

việc rất đơn giản là chỉ cần bôi chọn hết đường link (ấn giữ và kéo) hihi, kà tô xanh đó sau đó bấm chuột phải chọn "Đi đến 'http://www.mediafire.com/?ascckic26b3c0n7'" (tớ xài google chrome) nếu trình duyệt khác bác có thể coppy và past. thế là xong.

cái tớ down được có tên "b1u3eyes.Worm.2.v1.06.part2.rar" và dung lượng là 31,99MB.
Kết nối đề xuất:
xe máy Vision cũ tại Hà Nội