Phần mềm hữu ích với Internet
By Alphonsus
#450274 vungoc2000 làm như hoanghavu nói đâu biết được ai đang online đâu. Tui thử rùi những ai ẩn nick thì nó báo offline mặc dù vẫn đang online bình thường. ó chiếuP Ừ, tớ cũng test thử, kết quả không chính xác 100% được, nhưng cũng được khoảng 85% đó. Dùng trang web này đâu nên phải cài đặt gì, test cũng nhanh nữa. Mà đính chính lại giới tính của tớ nhé, female mà, đừng gọi tớ là anh nữa
By 4_T
#450275 nói chung là online hay offline thì quan trọng gi nếu mà học vừa muốn nói chuyện với mình thì cần gì phải kiểm tra làm gì cho mệt chứ
By Ramkute_3kblog
#450392 còn mình thì mình dùng song song 2 trang Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! với lại Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! . có j thì các bạn thử test đi
By thanhnguyenkun
#450426 hiiiiiiiiii ..... cai nay dau co gi dang lo hai cach tren deu dug` dc neu ban thĩ thi cu dung cach cua hoanghavu di ... hiii co gi mih` tim them cho ... tai dao nay dang bận xây nha` nen không online dc ... gio online moi thay may ban tranh luan ve van de nay zữ wa ... de mih` tim giúp cho rui gui sau ok
By ct_design
#450536 hoanghavu hihi, tớ thấy cách trên vẫn lâu quá. Mọi người có thể vào trang Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!, không phải cài đặt gì hết, các bạn test trực tiếp luôn, chỉ cần gõ Yahoo ID là có thể kiểm tra được ngay Thank nhìu nhaThank nhìu nhaThank nhìu nhaThank nhìu nhaThank nhìu nhaThank nhìu nhaThank nhìu nhaThank nhìu nhaThank nhìu nhaThank nhìu nhaThank nhìu nhaThank nhìu nhaThank nhìu nha
By bongbong_thuytinh_41197
#450600 he he he...cái này hay ! hồi trước có dùng 1 chương trình của tụi Indonesia í nhưng từ khi có bản yahoo mới là chịu chít ! Cái trang xeebeeppppppp ...này hay quá xá ! cẢM ơn nhaaa
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym