Phần mềm hữu ích với Internet
By hoangminh_8084
#449970 Nếu cái Trick này còn chạy được thì báo dùm,,..hiện tại Y!M của em vừa hư, không test được.

click chuột phải lên nick người mà bạn cần kiểm tra ===>more actions==>Invite friend to conference==>lần lượt click vào nick của người bạn muốn kiểm tra==>click ADD==>xong click invite.

....cho xem báo cáo kết quả như phần trên tối đa hướng dẫn:

-nếu người đó thực sự không có trên mạng thì sẽ xuất hiện ô: Yahoo messenger: Error. Và trong đó có ghi: None of the users in the invite list are available to join the conference. Please try at a later time.

-Còn nếu như người đó có trên mạng thì họ bắt buộc phải gặp ô lựa chọn có vào room do mình tạo ra hay không ....cách này hoàn toàn không thể tránh được ! họ chỉ có cách là ló mặt ra mà thôi
By Nick
#449991 cô giáo dẫn học sinh đi tham quan công trường. Vừa tới nơi thì xảy ra tai nạn: một công nhân rơi từ tầng 4 ngôi nhà mới xây xuống đất. Sau buổi tham quan cô giáo tập trung học sinh lại để rút ra bài học từ trường hợp trên : - Theo các em, vì sao chú công nhân bị ngã ? - Masa giơ tay : thưa cô vì chú công í không tuân thủ quy tắc an toàn lao động a. - Rất có thể như vậy, ai có ý kiến khác nào ? - Kôlia : Thưa cô có thể chú ấy bị cảm . - Cũng không loại trừ khả năng này. Thế còn Vova , em nghĩ sao ? - Chú ấy ngã vì chửi mẹ em ! - Thế là thế nào ? Chú ấy chửi mẹ em khi nào ? - Chú ấy bảo : gay kia, đ.m m đừng có rung
By cobemuadong_rabbit
#450011 không cấn làm thế lâu lắm các bồ có thể dow cái này về
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

( nhớ tìm cái dòng chữ nhó mà dow nha )

sau đó chỉ cần viết tên nick cần tìm là được.

Nhưng mà cũng phải nói là bạn Deathofwar có để tài hay
By hihi.hoatuyet
#450050 nhưng nếu người được mời nếu họ có online mà không accept or decline, chỉ thu nhỏ cái hộp thoại đó xuống task bar thì đố mà biết người đó có online hay ko.
By Corydon
#450051 cuong_VIT không cấn làm thế lâu lắm các bồ có thể dow cái này về
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

( nhớ tìm cái dòng chữ nhó mà dow nha )

sau đó chỉ cần viết tên nick cần tìm là được.

Nhưng mà cũng phải nói là bạn Deathofwar có để tài hay cuong_VIT ơi,cái này dùng sao nhỉ,down về rùi mà chẳng biết dùng,
By trangkhuyet_ty
#450076 hihi, tớ thấy cách trên vẫn lâu quá. Mọi người có thể vào trang Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!, không phải cài đặt gì hết, các bạn test trực tiếp luôn, chỉ cần gõ Yahoo ID là có thể kiểm tra được ngay
By lo_lem_lam_chieu248
#450126 làm như hoanghavu nói đâu biết được ai đang online đâu. Tui thử rùi những ai ẩn nick thì nó báo offline mặc dù vẫn đang online bình thường. ó chiếuP
By lypele_1990
#450196 Mình thấy làm theo cách anh hoanghavu được mà, còn nếu dùng chương trình như Cuong_VIT càng không chính xác, mình đã test. Nói chung chẳng có cái nào gọi là vẹn toàn cả.
By MitMat_MitMat
#450197 mình vừa test cả 2 cách trên nhưng 1 số nick vẫn không xác định được là online hay offline , nói chung cách của hoanghavu vẫn nhỉnh hơn 1 tí , nói thế đừng buồng nhé cuong_VIT,
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym