Phần mềm hữu ích với Internet
By Imanol

như thế này nè bạn!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By botruongbongoaitinh_92
By www.andyluv_xxx
#450764 Rắc rối quá ,thử cách này xem nè

Trước tiên bạn cần cài add-on greasemonkey cho firefox (chorme mình chưa test). Sau đó khởi động lại firefox.

Vào Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! sẽ hiện ra bảng hỏi install. Bạn chọn install.

Tiếp theo login vào acc đang down trên máy khác. open link cần down. Click vào nút "download nhanh" (VIP) để down .
By con_meo_ngoc
#450806 weattseat Dạo này HDvietnam đang bảo trì, mấy anh em qua đây chém gió tích cực thật. bảo trì gì nhỉ ?,đang vô download film nè

máy mình vừa tắt antivirrus nhưng vẫn vậy!Nghe nói Fshare tool sẽ down rất chậm,mình chưa thử? các bạn giúp mình vơi!

bạn cứ dùng Fshare tool đi,bảo đảm down=với IDM
By Jerry_mouse
#450818 ga.muoitieu Chỉ 1 lý do duy nhất cho trường hợp này thôi. Để ý nếu trên máy tính có xài chương trình diệt virus nào đó có chức năng Web Protection thì tạm thời (gian) tắt nó đi khi bạn download thì sẽ không còn tình trạng bị dừng ở 99,9% nữa. Vì mấy cái Antivirus này nghi file load về có virus nên hạn chế down đó. Cứ thử đi nha.

Nhưng nên cẩn thận nha. chỉ tắt chức năng này khi cắm máy down thôi, hạn chế lướt net, vì dạo này mấy con virus siêu đa hình tràn lan quá, nếu không có Web Protection thì hệ thống dễ bị nhiễm nặng lắm, con này khó nhận biết mà cũng khó diệt. Thank bác, em check cái Avira Premium của em thì đúng thế thật
By xomxixon
#450837 l3qu4ngphuc Mình cũng tương tự bác chủ thớt này nhưng mình tải ở quán nét sử dụng mạng cáp quang. Tải phim hay bản ghost, windows đều 99.98% là dừng lại rồi cứ Sending gets mãi. Đã thử resume bằng nhiều cách trên mạng nhưng không cách nào được, thế mới chán. Cứ tưởng ra quán nét mạng khỏe ai dè lại toàn bị lỗi như vậy. Chán quá về nhà chịu khó down mạng 250k vậy, lâu một tí nhưng không làm sao hix, cái chữ kí của bác này quả là 1 không 2
By vanthanhvan96
#450851 Chưa thử FShare tool.Nhưng down hàng loạt game từ topic của bác weattseat đều lỗi kiểu này,chả hiểu sao?

MÀy mình vừa remove luôn AV rồi mà vẫn thế

Cách củng Hbinhlove2009 rồi,và dùng acc share của chém gió nhưng mà vẫn bị báo đang down trên máy khác,chọn down nhanh thì k được.đành bỏ 15k ra mua 3 ngày,suốt 3 ngày down gần như hết list game của weattseat,kết quả lỗi sạch
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym