Phần mềm hữu ích với Internet
By thuongvo
#59683 Mọi người đều biết movie.zing.vn là 1 kho film mới đang lớn lên từng ngày, nhưng nò dấu link khá kỹ bằng giao thức mms nên chuyện download gặp nhìu khó khăn.

Vì coi online bị dis nên mình tìm cách download nó về máy.

Điều đầu tiên là có 1 acc ở back-bite chat.

Sau đó dùng cách download ở sonic.vn là paste thẳng link không IDM hay FlashGet thực hiện chức năng log in không server bằng nick của mình nhưng vẫn không được, ngay cả dùng phần mềm download mms khá cool là WellGet c~ không được.

Vậy là mình tìm phần mềm khác để download và vừa thành công.

Và phần mềm đó là "Net Transport" có thể được download tại đây:

Code:

http://www.mediafire.com/?ehmm4qzg24c

Cách sử dụng nó rất tương tự với FlashGet nên không cần chỉ dẫn nữa nha !!!

Và đây là thành quả:

Chúc các bạn download film vui vẻ !!!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By usa_star

Trích:

Sting2656

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

cậu có thể chỉ dẫn cách download dc ko,mình không thể tim dc link với IDM

Để có được link thì bạn phải có 1 acc back-bite (ko bít forum mình có kết hợp với back-bite để làm ra (tạo) [email protected] , sau đó login vào và chọn film xem online. Trong lúc đang xem thì bạn phải mouse vào trình xem film chọn properties sẽ có 1 link mms.

By Egerton

Trích:

trieudh

Để có được link thì bạn phải có 1 acc back-bite (ko bít forum mình có kết hợp với back-bite để làm ra (tạo) [email protected] , sau đó login vào và chọn film xem online. Trong lúc đang xem thì bạn phải mouse vào trình xem film chọn properties sẽ có 1 link mms.

Không bạn ạ, v-z không liên kết với zing.vn nên không làm ra (tạo) dc acc xài chung.
Thank bạn cách download phim nhé!

By Eoforwic
#59876 các bạn ơi, back-bite nó mới update lênb rồi, khônng donwload bằng "Net Transport" được rồi, mính vừa mới tìm được một phầm mềm tải đươc nè. Đó là HiDonwload, chung nhà sản xuất với ULhelper đó. Download thật dễ dàng, chỉ cần property video đang xem, lấy link rồi Add vào hidownload là Ok. Tốc độ giao động từ 100-400k.

Link nè: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Chúc bạn thành công...

By Jarron
#59996 Mọi ng nên dùng cái này nè...RealPlayer đây chính là một Plugins của Firefox... khi bạn mở một phim online thì nó tự động xuất hiện trên bộ phim đang xem và bạn chỉ cần click vào "down load this video" là oke... ngoÀi rA nó còn là 1 trình nghe nhac xem phim rất cool...
Link đây...
By Korbin
#60094 mình dùng Hidownload van ngon lanh ma, downlaod 1 tieng dc khoang 3 phim. Kinh nghiem,ban nen download 1 lan 1 phim thoi, chay nhanh ma không bi dung link.
By Castle

Trích:

iamzell

mình bất thể download bằng hidownload được. nó cứ đứng yên chẳng chạy

Nó đang tính toán đấy, bạn đừng tưởng bị treo mà tắt đi, cứ chờ nó sẽ download được (giống FlashGet)

Kết nối đề xuất:
Learn Synonym