Phần mềm hữu ích với Internet
By co0ol_booblackool_co0ol
#447562 Theo em biết window luôn hạn chế chỉ còn 80% băng thông khi chúng ta vào mạng. TCp được dùng để làm max Băng thông cải thiện tốc độ duyêt web. k pit các bạn thấy sao nhưng em dùng thấy rất tốt. trước down mediafire toàn 500kb/s giờ lên gần 800kb/s. kòn trước em test trên speedtest mã down mới có 2.3Mb/s giờ thì toàn 5>6Mb/s hôm nay test lại còn 6.16Mb/s..
By frigidmoon
By bf_203
#447807 Với windows 7 bạn không cần chỉnh nhiều ! Trong thẻ General setting Vào Custom Settings > gõ vào khung MTU 1500 sau đó chọn Optimal > Apply changes > khởi động máy

Sau đó lên speedguide.net vào TCP/IP Analyzer kiểm tra nếu thấy phần RWIN Scaling>0 là được

mình k dùng windows 7 nên k có ảnh nhưng windows 7 k cần chỉnh nhiều như Xp

Chúc bạn thành công
By nh0cthjckkh0c
#447886 thuanbkhcm mình nghĩ mấy phần mềm này không hiệu quả. Dùng dây cab rồi chọn 1 vị trí sóng phát triển nhất là ok. mình đồng tình với ý kiến bạn này
By baocap18
#448138 dieptq90 em dùng cfoos thấy cũng good Cfos dùng cũng rất tốt nhưng nhược điểm là phái cài trên máy khi dùng tốn ram. Còn TCp k cần cài nên sẽ tốt hơn với máy cấu hình k mạnh lắm. bạn sẽ tích kiêm dc ram để làm nhiều chuyện khác!!
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym