nguyenviet1012

Các host download ở VN đang ngày càng trở nên thông dụng.File sẻ chia nhiều.Nhưng quyền download thì ít.Ví dụ như up.4share.vn chỉ có thể dow được 3 file trên ngày và 10 file trên giờ.Trong khi acc dowload thì mắc quá.Các acc chia sẽ thì đắc hơn tôm tươi.Chưa đến 9h sáng mà dung lượng download đả là 59.58G.

Vậy nên em xin phép lập topic này để các pro vnzoom có ai biết web nào lick được các host chia sẽ ở VN *(ưu tiên up.4share.vn) thì share cho ace cùng sài.Em xin Thank nhiều

toan_noucamp

tqthtxt Các host download ở VN đang ngày càng trở nên thông dụng.File sẻ chia nhiều.Nhưng quyền download thì ít.Ví dụ như up.4share.vn chỉ có thể dow được 3 file trên ngày và 10 file trên giờ.Trong khi acc dowload thì mắc quá.Các acc chia sẽ thì đắc hơn tôm tươi.Chưa đến 9h sáng mà dung lượng download đả là 59.58G.

Vậy nên em xin phép lập topic này để các pro vnzoom có ai biết web nào lick được các host chia sẽ ở VN *(ưu tiên up.4share.vn) thì share cho ace cùng sài.Em xin Thank nhiều là sao nhỉ

aprina28

hiaz. vừa muốn down nhanh roài mà còn tính xài hàng chùa nữa sao. được voi đòi 2 bà trưng. acc share thì cũng nhiều. còn muốn xài tốt nhất thì nên trả phí để xài.

bây h bọn quản lí 4share.vn làm gắt lắm! share acc bị lộ là bị phạt 3000 gold. coicoi nhưlập acc mới luôn. anh em nào k down được từ up.4share.vn thì kiếm link bên fshare.vn thử. tạo 1 acc free rồi down cái tool về dùng nhanh lắm!

baby_dance2912

tqthtxt Các host download ở VN đang ngày càng trở nên thông dụng.File sẻ chia nhiều.Nhưng quyền download thì ít.Ví dụ như up.4share.vn chỉ có thể dow được 3 file trên ngày và 10 file trên giờ.Trong khi acc dowload thì mắc quá.Các acc chia sẽ thì đắc hơn tôm tươi.Chưa đến 9h sáng mà dung lượng download đả là 59.58G.

Vậy nên em xin phép lập topic này để các pro vnzoom có ai biết web nào lick được các host chia sẽ ở VN *(ưu tiên up.4share.vn) thì share cho ace cùng sài.Em xin Thank nhiều có thể nói rõ hơn về phần mình bôi đỏ dc ko, mình không hiểu lắm

ko biết học lớp mấy nhưng chính tả viết sai nhiều quá và câu văn lủng củng.. . đọc mà chả hiểu nội dung muốn nói gì ???

huycoi204yb

hulkinredible không biết học lớp mấy nhưng chính tả viết sai nhiều quá và câu văn lủng củng.. . đọc mà chả hiểu nội dung muốn nói gì ??? Mẩu giáo bạn ơi

---------- Bài thêm lúc 17:58 ---------- Bài trước là lúc 17:56 ----------

alohaha8 có thể nói rõ hơn về phần mình bôi đỏ dc ko, mình không hiểu lắm Tại 1 link dow load bất kì của up.4share.vn (với tài khoản free hay logg tài khoản pro) có ghi

Free User download tốc độ thấp, 3 file/Giờ, 10 file/Ngày

Chưa đến 1000 đồng/ngày, Download không giới hạn!

Nâng cấp VIP Tại đây để download TỐC ĐỘ CAO!

Download KHÔNG GIỚI HẠN, KHÔNG THỜI GIAN CHỜ!

---------- Bài thêm lúc 17:58 ---------- Bài trước là lúc 17:58 ----------

ti2li119 Mình mới nghê lick ball chứ chưa nghe lick file Get link MF và lick link MF bạn nghe chưa?

vi_vu_thangngay

tqthtxt Mẩu giáo bạn ơi

---------- Bài thêm lúc 17:58 ---------- Bài trước là lúc 17:56 ----------

Tại 1 link dow load bất kì của up.4share.vn (với tài khoản free hay logg tài khoản pro) có ghi

---------- Bài thêm lúc 17:58 ---------- Bài trước là lúc 17:58 ----------

Get link MF và lick link MF bạn nghe chưa? Do Bạn viết 10 file/ h 3 files / ngày làm mình thấy khó hiểu quá

Các chủ đề có liên quan khác