Phần mềm hữu ích với Internet
By boy9x_codon_hp
#443488 h mới xài yahoo 11! thôi muộn còn hơn không!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By boysk_huythong2610
#443489 đi chậm xa với thời (gian) đại r` bạn ạ . ae dùng qua hếc h bạn mới post bài này . p/s: rìu sắt r`
By nguoi_den_sau2210
#443544 Mình vẫn còn dùng Yahoo mail Classic để chat thì sao đây nhỉ ??? .... Yahoo mess đối với mình là 1 ứng dụng đầy lỗi và chẳng công nhận nó có gì tốt
By mr_huych0u
#443545 Ko thick vụ tab lắm vì chat nhìu người 1 lúc thì nhìn không ra tên người chat nữa. Đang có cuộc thi chat đông dzui do Yahoo tổ chức có ai tham gia chưa Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!, thi chụp ảnh nhét thật nhiều người trên ghế băng.
By master_boy_s2
#443713 Mình download về xài rồi, tks mấy bro. Thấy cũng ổn, thấy có chức năng chat theo tab đúng là tiện hơn mấy bản cũ nhiều. Nhưng làm sao để khi kéo tab ra ngoài thành 1 window độc lập thì có thể cho nó quay trở lại window như cũ đây
By hoangtudaiduong_nhoxkon
#443775 vài ngày gần đây không tự nhiên không thấy ai trong danh sách bạn bè trong yahoo plus cả, chỉ thấy đề là "không kết nối được". tui cũng không thể add blog của tất cả người được nữa mặc dù vẫn viết bài cm được? tất cả người giúp tui với
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym