Conan

Mình vừa phát hiện ra 1 cách đơn giản để down maxspeed MF cho FPT chúng mình. Đó là trc khi down các bạn trang mp3.zing.vn down 1 bài nhạc bất kì. Sau đó vào MF và down file mà mình muốn.

Nếu các bạn muốn down nhiều file thì xen kẽ mỗi file là 1 bài hát ^^

Đã test thử và thành công mĩ mãn

Từ nay các bạn có thể đường hoàng chia tay những con proxy ngu ngốc rồi

socnau515

very good.gần = host trong nước.320kb/s.trong nước 370kb/s.tks chủ thớt nhiều nhé.k phải dùng proxy là phê rồi

phuhung2350

các bạn toàn mạng khủng nhỉ.VNPT nó down ổn định thôi chứ k phải lúc nào cũng max

loveyoulovemetn

laodai76 Mình xài vittel nên không test được... lúc nào cũng max speed hết:
Viettel cũng tương tự FPT bạn ơi , không phải lúc nào cũng max đâu , thử reset modem là biết liền à

luathieng_t3

KjDBun chẳng được Ngon mà .FPT 3M ~ 370kb/s.thỉnh thoảng lại nhảy lên 450kb/s.sướng mắt

thuyduong_hflc

siucap Làm sao mà mà speed được cũng như vậy thôi @_@ Áp dụng theo cách chủ pic.Mạng cùi nên cũng tàng tàng thế này thôi

Edom

Tùy File thôi Mấy chú có file MF down max speed 2m~3m/s có file tui down có 500k/s . có khi giật xuống còn 200k/s

Baran

rady17 Viettel cũng tương tự FPT bạn ơi , không phải lúc nào cũng max đâu , thử reset modem là biết liền à Nó chặn là tùy khu vực thôi không phải chỗ nào cũng chặn, chỗ tui reset modem 100 lần vẫn vậy thôi.

Thj_thj

ko phải đâu.hình như FPT nó không bóp băng thông nữ hay sao y.minh không dung proxy,cung không nghe nhac MP3 ma down MF vẫn Max

p3kut3_jub0ypr0

laodai76 Nó chặn là tùy khu vực thôi không phải chỗ nào cũng chặn, chỗ tui reset modem 100 lần vẫn vậy thôi. Có lẽ cần xem lại gói cước

Miss_Ebo

hình như FPT đang thả tốc độ, bt down có cao lém tầm 100KB/s, h down lên tới hơn 300, wow, vừa quá

ntthuy151

Dải IP không bị hạn chế là có hạn nên nhiều người mà sử dụng cách này sẽ phải reset modem rất nhiều lần

Các chủ đề có liên quan khác