lantrank_vn

Cộng đồng mạng lại đang “phát sốt” khi biết dịch vụ lưu dữ liệu nổi tiếng BeeCloud tiếp tục “hào phóng” tặng người dùng lên đến 512GB miễn phí. Bạn chỉ cần đăng ký một tài khoản miễn phí là vừa có thể sử dụng một dung lượng “khủng” tương đương với một ổ đĩa cứng với chi phí cao như hiện nay, tuy nhiên bạn sẽ không phải trả một khoản phí nào cả!

Với tài khoản miễn phí, bạn có thể sẻ chia file không giới hạn, dễ dàng sử dụng ứng dụng cài đặt trên PC, làm chuyện tốt trên môi trường Windows và Mac, không bao giờ bị mất dữ liệu, bảo mật (an ninh) tốt và hoàn toàn miễn phí...

Để bắt đăng ký và sử dụng, bạn hãy truy cập BeeCloud tại đây để đăng ký cho mình một tài khoản miễn phí:

Tiếp đến, ở mục thông tin khách hàng bạn điền Username: tài khoản truy cập, First Name: Họ, Last Name: Tên, Country: Nước. Và mục tài khoản truy cập rõ hơn như E-mail address: địa chỉ email, Password: mật (an ninh) khẩu bạn tự điền. Sau đó nhấn dấu chọn mục “I agree to the terms and conditions”. Cuối cùng, bạn nhấn Submit để hoàn tất thủ tục đăng ký.

Sau khi đăng ký thành công! BeeCloud sẽ gửi cho bạn thông tin và tài khoản để đăng nhập. Bạn nhấn vào website cá nhân do nhà dịch vụ cung cấp với tên

Tiếp đến, bạn đăng nhập bằng tài khoản email vừa cung cấp cho dịch vụ và cả mật (an ninh) khẩu. Sau đó, dịch vụ sẽ yêu cầu bạn tải phần mềm về để cài đặt trên desktop. Đối với nền tảng Windows, BeeCloud hỗ trợ Window XP / Vista / Windows 7. Nếu Mac hỗ trợ OS X 10.6 trở lên.

Sau khi tải về và cài đặt thành công. Phần mềm LiveDrive sẽ được tự động tích hợp ngay vào menu chuột phải rất thuận tiện cho bạn sử dụng. Bạn chỉ cần đưa tập tin hay phần mềm nào đó lên dịch vụ này chỉ cần nhấp phải chuột và upload tên tài khoản của mình rất nhanh chóng.

Như vậy, quá trình đăng ký một tài khoản miễn phí tại BeeCloud để lưu dữ liệu “khủng” lên đến 512GB lại rất đơn giản! Chúc các bạn thành công!

goccay.vn

Delrico

Vậy khi hoàn tất các thủ tục đăng ký thì mình có bao nhiêu GB free vậy chủ thớt?

Niall

Với thuê bao MegaBasic thì 2gb thôi cũng up lè lưỡi rồi, up là chỉ up những cái quan trọng, những file tài liệu, chẳng lẽ film cũng up, chỉ có film mới hết dung lượng đó thôi

yomilk99

hahalathoai2 Vậy khi hoàn tất các thủ tục đăng ký thì mình có bao nhiêu GB free vậy chủ thớt? Bạn đọc kĩ bài nhé!

HacYLang Với thuê bao MegaBasic thì 2gb thôi cũng up lè lưỡi rồi, up là chỉ up những cái quan trọng, những file tài liệu, chẳng lẽ film cũng up, chỉ có film mới hết dung lượng đó thôi Tuỳ bạn thôi. films hay game gì đó up lên share thôi.

trecontimdoco

Giờ thì mình vừa hiểu, nhưng không biết thời (gian) hạn của bonus này bao lâu nhỉ? có mãi mãi không?

keo_mut110

Mấy cái fờ ri này không biết tốc độ down về tn.tốc độ mà khg maxspeed thì mình cứ 4share fshare m sài thuj

yennhu_02

mình vừa làm 1 acc từ sáng qua, nhưng không biết tuổi thọ cái host này có cao không thôi . Đăng kí cho vui, chứ acc box.net 3 cái x50Gb là tẹt bô rồi

olivervuong Làm 1 cái cho vui chứ 5 cái account box, 1 account dropbox, 1 account sugarsync sài chưa hết! Giống tớ thế, mỗi tội tốc độ up của tớ chậm quá..up mệt mỏi luôn. Giá mà có ai cung cấp dịch vụ up dữ liệu thuê thì tốt nhờ

anhkiethoalan

Nói chung là chưa nổi tiếng nhỉ, ít người biết quá...cũng ngại xài...chưa biết dữ liệu của mình có an toàn k. Thôi thì Box.net vậy

Các chủ đề có liên quan khác