Phần mềm hữu ích với Internet
By minhla_codong
#440495 Mình thực sự là không biết dùng bạn có thể chỉ cho mình cách dùng cái này như thế nào
By Yuan
#440512 mình xài GC 19 Dev nè. coppy hình ảnh thì bt mà (sao chép địa chỉ liên kết) hay (Sao chép hình ảnh). còn coppy chữ có màu thì tùy 1 số forum đa số là VBB đều không được. chỉ có 1 số vừa được config lại. còn HNSV hay Dicuz thì được ák. post bài trên forum thì bỏ chút tg ra định dạng có sao đâu cũng tốt mà biết đâu sau này làm chức gì đó ngồi văn phòng đánh máy cũng biết định dạng
By julietdeptrai
#440547 duyquanhoang Đã làm như bác nói mà không có được, mình vừa test thử trên vnz cung không được Cái nút đó chỉ có trong khung lớn thôi, click cho nó mất nền xanh là được, nếu không thì bạn vào trong Thay đổi tùy chọn của VNZ, ở mục Khung soạn thảo chọn Dạng Trù Phú

Test rồi và thành công, lưu ý là chỉ áp dụng trên VNZ, không biết các diễn đàn khác có khác gì không
By juicy_fruit1210
#440593 burasax1 mình xài GC 19 Dev nè. coppy hình ảnh thì bt mà (sao chép địa chỉ liên kết) hay (Sao chép hình ảnh). còn coppy chữ có màu thì tùy 1 số forum đa số là VBB đều không được. chỉ có 1 số vừa được config lại. còn HNSV hay Dicuz thì được ák. post bài trên forum thì bỏ chút tg ra định dạng có sao đâu cũng tốt mà biết đâu sau này làm chức gì đó ngồi văn phòng đánh máy cũng biết định dạng Mình đang dùng bản 17 không làm như vậy được bạn à. Tất nhiên mình cũng định dạng được quan trọng là đưa ra thảo luận xem bạn nào biết cách tùy chỉnh trình duyệt thôi
By wife_craigdavid197
#440613 onivs Cái nút đó chỉ có trong khung lớn thôi, click cho nó mất nền xanh là được, nếu không thì bạn vào trong Thay đổi tùy chọn của VNZ, ở mục Khung soạn thảo chọn Dạng Trù Phú

Test rồi và thành công, lưu ý là chỉ áp dụng trên VNZ, không biết các diễn đàn khác có khác gì không Bạn đúng là pro mình vừa làm được rồi, vậy là khắc phục được thêm 1 nhược điểm của GC
By Moran
#440614 duyquanhoang Bạn đúng là pro mình vừa làm được rồi, vậy là khắc phục được thêm 1 nhược điểm của GC Chỉ dùng được trên vnz thôi.
By baby_lionhixbaodem
#440644 j4cks0n_1st

Chỉ dùng được trên vnz thôi. Đúng thế chỉ trên VBB 4 trở lên còn 3.8 vẫn chưa được, Còn pro nào có cách nào nữa không nhỉ
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym