Phần mềm hữu ích với Internet
By quyenthiendac
#440237 Như các bạn vừa biết GC là trình duyệt web tốc độ có thể nói là nhanh nhất nhưng có một số nhược điểm, trong đó có nhược điểm là không copy ảnh được và cũng như màu chữ. các bạn ai có cách tùy chỉnh hay khắc phục được vấn để này không ?Chỉ cho mình với, theo mình nếu có thêm chức năng này nữa thì GC gầncoi nhưtrình duyệt hoàn chỉnh nhất rồi
By connie_leong
By Faerrleah
#440273 Vấn đề là bác muốn copy sang đâu?

Nếu là copy sang forum thì bác trước khi dán bác click vào biểu tượng này rồi mới dán vào
By chuong_gio007
#440316 onivs Vấn đề là bác muốn copy sang đâu?

Nếu là copy sang forum thì bác trước khi dán bác click vào biểu tượng này rồi mới dán vào Đã làm như bác nói mà không có được, mình vừa test thử trên vnz cung không được
By korea_huy
#440334 duyquanhoang Đã làm như bác nói mà không có được, mình vừa test thử trên vnz cung không được Copy bình thường, máy bạn bị làm sao á.
By yeuroibo_chuyennhophaikoanh_7761
#440361 Copy về máy: Chuột phải vào hình -> Sao chép hình ảnh -> dán ra paint

Copy về 4rum: Chuột phải vào hình -> Sao chép địa chỉ liên kết -> bấm nút Insert Image -> dán vào đó

Copy bình thường mà có gì không được nhỉ? Còn cái copy màu chữ thì mới nghe
By duxi1511
#440424 8975 Copy về máy: Chuột phải vào hình -> Sao chép hình ảnh -> dán ra paint

Copy về 4rum: Chuột phải vào hình -> Sao chép địa chỉ liên kết -> bấm nút Insert Image -> dán vào đó

Copy bình thường mà có gì không được nhỉ? Còn cái copy màu chữ thì mới nghe Cái mình muốn hỏi là copy về 4r và cách bạn chỉ thì mình vừa biết, ý mình muốn nó copy được như firefox đó, Còn về màu chữ thì firefox cũng copy được nguyên cả foont và cỡ chữ còn GC thì không. Đó mới chính là vấn đề cần thảo luận

---------- Bài thêm lúc 11:50 ---------- Bài trước là lúc 11:50 ----------

j4cks0n_1st

Copy bình thường, máy bạn bị làm sao á. Mình làm đâu có được, bạn nhớ là copy ảnh nhé
By pinkysmile99
#440493 Ah`, nếu bạn copy rồi paste vô word thì được nhưng từ website này sang website kia thì không được.

hay bạn paste vào mail cũng được đó.
By Ayize
#440494 duyquanhoang Như các bạn vừa biết GC là trình duyệt web tốc độ có thể nói là nhanh nhất nhưng có một số nhược điểm, trong đó có nhược điểm là không copy ảnh được và cũng như màu chữ. các bạn ai có cách tùy chỉnh hay khắc phục được vấn để này không ?Chỉ cho mình với, theo mình nếu có thêm chức năng này nữa thì GC gầncoi nhưtrình duyệt hoàn chỉnh nhất rồi - Chào bạn,

Hiện tượng bạn đang nói liên quan tới Script mà bạn đang dùng, nó không phải lỗi của Google Chrome bạn nhé.

Bạn có thể thử dùng Script của Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!: để copy va paste, chẳng những màu chữ, font chữ mà cả ảnh, màu nền đều được lấy.

P/s : Bạn có thể copy và paste bằng Google Chrome tại đó để kiểm chứng.

Chúc bạn thành công.
Kết nối đề xuất:
xe máy cũ tại Hà Nội