Frasier

Mình lập topic này để thống kê xem ae vnzoom vừa bị MF "tấn công" đến mức độ nào, tổn thất ra sao qua quá trình tích lũy, upload những sản phẩm của nhân loại, bao gồm bản quyền và vi phạm bản quyền. Nếu bên bị xóa chiếm hơn 50%, chúng ta có nên chuyển hướng sang host khác 1 cách thường xuyên hơn

Kaylene

Mình chưa bị xóa file nào cả , mà nghe bác nào nói là file có pass là ít bị đụng

li0_isee

Mình chưa bị! Mặc dù Cr-ack + phim lậu thì nhiều vô đối! Mong nó đừng sờ tới mình!

Ezhno

cái này cũng có đề tài à..mh cũng phải lập fine mega share có bị xioas hôk thui

Birche

hoangkuty1234 cái này cũng có đề tài à..mh cũng phải lập fine mega share có bị xioas hôk thui chú này nói nghe méc cười quá share là host của việt nam và chuyện nó xóa file thì chỉ là xóa của acc free và member thui còn vip thì chưa thấy xóa

sapphires66

mawson Mình lập topic này để thống kê xem ae vnzoom vừa bị MF "tấn công" đến mức độ nào, tổn thất ra sao qua quá trình tích lũy, upload những sản phẩm của nhân loại, bao gồm bản quyền và vi phạm bản quyền. Nếu bên bị xóa chiếm hơn 50%, chúng ta có nên chuyển hướng sang host khác 1 cách thường xuyên hơn Bị xóa do vi phạm bản quyền của Mediafire ,Đổi tên file là xong, nếu trong 3 tháng Mediafire không thấy bạn Upload hay Download rồi nó mới Xóa Sạch file của bạn

Godfrey

Mình vừa bị MF sờ đến và chỉ xóa một file Office 2007 với thông báo phát hiện phần mềm lậu. (Dear MediaFire User:

MediaFire has received notification under the provisions of the Digital Millennium Copyright Act (�DMCA�) that your usage of a file is allegedly infringing on the file creator's copyright protection. The file named Office 2007 SP3.part2.rar is identified by the key (vt2zhiy21fn53z8). As a result of this notice, pursuant to Section 512(c)(1)(C) of the DMCA, we have suspended access to the file.) Còn tất cả thứ khác vẫn ok. các bạn chưa đến lượt thui, mới ngày trc mình chưa bị sờ, nay vừa sờ và được nếm mùi. Hy vọng nếm vậy thui.

Usbeorn

cứ thế này thì internet làm wái j khi mà không dc chia sẽ dữ liệu nữa ...

nh0c_m1tu0t_94

tinhyeunew0 Mình vừa bị MF sờ đến và chỉ xóa một file Office 2007 với thông báo phát hiện phần mềm lậu. (Dear MediaFire User:

MediaFire has received notification under the provisions of the Digital Millennium Copyright Act (�DMCA�) that your usage of a file is allegedly infringing on the file creator's copyright protection. The file named Office 2007 SP3.part2.rar is identified by the key (vt2zhiy21fn53z8). As a result of this notice, pursuant to Section 512(c)(1)(C) of the DMCA, we have suspended access to the file.) Còn tất cả thứ khác vẫn ok. các bạn chưa đến lượt thui, mới ngày trc mình chưa bị sờ, nay vừa sờ và được nếm mùi. Hy vọng nếm vậy thui. Trước mình nhận dc nguyên 1 email dài về chuyện xóa fille đó. Giờ không bị nữa, chắc chưa đến thời

Các chủ đề có liên quan khác