Phần mềm hữu ích với Internet
By thien_su_vo_tinh31
#436915 bạn vào IE đăng nhập vào trang chủ của up.4share.vn , bạn nhớ chọn nhớ mật (an ninh) khẩu khi nó hỏi nhé.

Sau đó vào File->Import and Export..->chọn Export to a file chọn next rồi chọn cookies->chọn next->Export là xong. Bạn gửi file txt lên cho tất cả người dùng.

Lưu ý: mình khuyên bạn dùng IE vì đọ bảo mật (an ninh) của nó cao hơn, nếu không làm được thì Phần mềm acc qua inbox mình làm cho
gogle209vn làm sao để tạo pass thành file cookie được, chỉ dẫn mình với
By taitu_qn
#436916 Chúc topic của bạn duy trì được lâu dài và ổn định nhé. Hiện tại mình cũng share acc 4share và Fshare tại topic . Mong bạn qua ủng hộ nhé ^^
By quynhtramqx
#436971 ♥ Chém Gió ♥ Chúc topic của bạn duy trì được lâu dài và ổn định nhé. Hiện tại mình cũng share acc 4share và Fshare tại topic . Mong bạn qua ủng hộ nhé ^^ uk hồi trước mình toàn sài nick của bạn mà
By hoalinda1982
#437057 gogle209vn hihi nếu change pass nhiều wa'' thì mình làm thành file reg cũng dc File reg vẫn change pass như thường bạn à cái change hay không là do ý thức của mỗi người thôi
By bi_86
#437059 Bạn đừng share loại reg nữa (loại này rất dễ lấy pass), vừa 1 tí vừa có đưa change pass. Nếu 4share không bị lock acc do quá nhiều người cùng download thì bạn chỉ nên share dạng cookies thôi.

Nhớ hồi trước có 1 acc filesever 1 tháng, vừa mang lên share cho anh em thì được 1h là mất cả acc, nản thật.
By tracy_terry
#437061 đã upload lại cookies mới, vừa nãy có kẻ change pw rồi
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym