Google dịch:

while em to firefox có integer text message as follows: "Trang này được sử dụng để kiểm tra hoạt động KẾT hợp của máy chủ Apache HTTP sau khi nó vừa được cài đặt Nếu bạn có thể đọc trang này, nó có nghĩa là Apache HTTP máy chủ cài đặt này. trang web đang làm chuyện đúng cách. Nếu bạn là một thành viên của cộng đồng: thực tế là bạn nhìn thấy trang này chỉ ra rằng các trang web mà bạn vừa truy cập được hay gặp vấn đề, **hay đang trải qua bảo trì thường xuyên Nếu bạn muốn để cho các quản trị viên trang web này biết rằng bạn vừa nhìn thấy trang thay vì trang web mà bạn mong đợi, bạn nên gửi e-mail. Nói chung, thư được gửi đến tên "quản trị trang web" và hướng đến tên miền của trang web nên liên lạc với người KẾT hợp. Ví dụ , nếu bạn có kinh nghiệm vấn đề trong khi truy cập vào , bạn nên gửi e-mail " [email protected] ". Đối với thông tin về Red Hat Enterprise Linux, xin vui lòng truy cập vào Red Hat, Inc trang web. Các tài liệu cho Red Hat Enterprise Linux có sẵn trên Red Hat, Inc trang web. Nếu bạn là quản trị trang web: Bây giờ bạn có thể thêm nội dung Lưu ý thư mục / var / www / html / cho đến khi bạn làm như vậy, những người ghé thăm trang web của bạn sẽ thấy. trang này, và không phải là nội dung của bạn. Để ngăn chặn điều này từ bao giờ được sử dụng, thực hiện theo các chỉ dẫn trong tập tin / etc / httpd / conf.d / welcome.conf. Bạn được tự do sử dụng hình ảnh dưới đây trên các trang web hỗ trợ bởi các Apache HTTP Server: " em edit address chỉ chủ proxy of firefox you again in the dc but old each time start again firefox does it again default as ban first, and do not to be network anymore Bắc any know you only Education Giúp em khac server state on with, nhờ: D

Bạn lần sau cho cái ảnh chụp thì hơn.

coccon83

Yên tâm đi bác, không sao đâu, đó là màn hình test thử cho apache ấy mà, xem máy bác có chạy được không đấy, chuyện này bình thường, chả sao cả. Mấy người bên lập trình cài chứ không phải lỗi đâu.

mooiwove khổ !! đang là" Gà con " lên chưa up dc hình

dù sao cũng Thanks bạn nhiu` có chuyện này nữa àk?

Lanny

sever máy chủ của bạn bị lỗi rùi, do apache http gây ra đó.... có thể trang đó bị tin tặc tấn công..... bạn có thể down sever máy chủ khác vào mà repair lại.... nhưng theo mình nên chuyển qua dùng trình duyệt chorme của gg về dùng... nhẹ hơn ff.... tốc độ cũng ngang ngữa ak. thân ái...

Rexley

nhìn cái thông báo mà khiếp.dùng FF lâu năm mà chưa thấy thông báo này lần nào cả

Sterling

ff lâu rùi không dùng,chroom cũng lướt tốt lại chưa gặp lỗi gì.bạn chuyển sang chroom dùng xem

Athemar

Kiểm tra lại phần proxy. (Option - > Advanced ->Network -> Setting -> chọn No proxy)

Các chủ đề có liên quan khác