phuong1987us

Tình hình dạo này các thủ thuật luồn lách để bẻ bóp băng thông vừa bị các mạng fix gần hết - tất cả người cùng nhau tìm ra cách mới nhé

Tiên đây mình sẽ tổng hợp vài thủ thuật cũ, có thể vẫn làm dc:
Cách 1: (viettel) dùng cho Dcom MF*** (mình ở Đà Nẵng vẫn vi vu theo cách này nè):

Cái này kĩ càng hơn:

Cách 2:(viettel)dùng cho Dcom dòng E (các loại USB khác làm tương tự):

Hack Băng Thông Trên windows XP:

(nguồn của bạn gyagiu)

Cách 3: Fix băng thông 3G Mobifone dùng sóng Vinaphone!
B1: Đăng kí gói MIU. (40K tài khoản chính).

Dùng hết lưu lượng miễn phí (Có thể mạng lag nên đến 1 ngày sau nữa mới bắt đầu bóp băng thông)

Đăng kí chuyển dùng quốc tế ( CVQT)của mobifone:

B2: Sau khi bị bóp băng thông. các bạn nhắn tin theo thứ tự như hìnhTừ dưới lên trên, lưu ý phí nhăn tin đến 999 là 200d /1 tin có thể dùng lệnh thì không mất tiền nhưng mất ông tháo sim ra USB

Tham khảo ở đây: )

B3: USB của mình là MF-637 USB khác cũng tương tự.

Cấu hình mobifone.

Ngắt kết nối mạng.

B4: Chọn dùng sóng vina thay sóng mobi.

Sau đó kết nối và dùng thôi.

Điểm yếu của cách này là mạng Mobi chặn Youtube.

Muốn xem được youtube có thể dùng IP campuchia( Cách thay proxy xem trên mạng nhé)

Mình không phải người tìm ra mà cũng từ những gợi ý của người khác trên đây thôi!

Bạn nào muốn thì tranh thủ làm vì mình nghĩ sẽ sớm bị fix khi share thế này. Lúc ấy các bạn thay mình tìm cách khác nhé.
(nguồn TinhTe)

Cách mạng hack 3G VinaPhone ai biết share cho tất cả người nhé !!!
Tăng Sóng 3G Bằng Võ Lon:

mình làm thế này thấy down nhanh lên hẳn, bình thường max dc 700KB/s là cùng, mà còn k ổn dịnh nữa, thêm cái võ lon vô, max dc 950KB/s và sóng ổn định hơn rât nhiều, dao động khoảng 700-900KB/s
Đây là tốc độ down ở MF của mình:

các bạn có cách j hay thì share cho người có nhu cầu nhé !!!
p/s: chú ý:
herostrong Cũng tùy từng trường hợp mà close topic, chứ không có cái kiểu close như bạn nói trừ trường hợp đó là topic hỏi/đáp và topic ấy chỉ được close sau khi vấn đề được giải quyết, còn các topic như thảo luận thì sẽ không close.

hiện tại gói MIMAX của VT bị fix gần hết, hầu như dc 1f or 20M load là bị bóp lại ngay thôi - có ai tìm ra hướng chua

matthewdinh242

hồi truoc' có xài minimax xong no fix rui chuyen qua mobifone rùi , hông biét gói dcom còn dc không ??

t.na99

trojanlogo hồi truoc' có xài minimax xong no fix rui chuyen qua mobifone rùi , hông biét gói dcom còn dc không ?? bạn k đọc kỹ #1 của mình àh, mình còn làm dc mà . bạn làm như mình hướng đẫn xem nhé !!

p/s: mua cái sim dcom 60k/ dc 50k gốc. nên mua gói PC cho rẽ, bạn test thủ xem thế nào nha

caheotv

ukm đề chiu` mình mua sim test thử , mobifone chập chờn quá haiz, cho mình hỏi lun tổng đài vtel số mấy vậy bn ?

caheotv

Nhà mình ở cạnh cái cột phát sóng. Thấy mạng cũng được. download khoảng 400kb 1s. Liệu có nâng được nữa không vậy

do.tuan79

cái đó hên xui ah

---------- Bài thêm lúc 10:43 ---------- Bài trước là lúc 10:37 ----------

cái đó hên xui ah

Roselyn

m4u_l4nh Nhà mình ở cạnh cái cột phát sóng. Thấy mạng cũng được. download khoảng 400kb 1s. Liệu có nâng được nữa không vậy mình down torent có lúc nên tới 700kb nhìn khoái kinh khủng.

còn chuyện hack thì lúc được lúc không có lúc ngồi làm đi làm lại chẳng được

vi_vu_thangngay

ai có cách nào mới vào đóng lũy đi

---------- Bài thêm lúc 10:58 ---------- Bài trước là lúc 10:57 ----------

dochihiep cái này là hơi bị chất đó nha ọc cái này dùng để tăng sóng lên phải hog

Mình xài cách kết nối Edge xong down 1 file rui` vao bat ket noi UTM , trong luc dang down file luon áy

tai xai dien thoai lam vay ok lam , không bi ngat ket noi

Các chủ đề có liên quan khác