lk_nlw

Chào Mọi người!

Mình cài đặt yahoo messenger 11 nhưng không hiểu sao lại không gửi được biểu tượng cảm xúc cho bạn chát. Mình vừa thử gỡ ra cài đặt lại nhưng kết quả vẫn vậy. Nhưng khi mình cài yahoo 10 vẫn sử dụng bình thường!

Mình dùng win7. Mong các bạn cho lời khuyên....( Đừng khuyên mình dùng yahoo10 nhé,)

Thanks!

quaquelhp

Bạn vào control panel--->programs and features: tìm sweet IM gỡ bỏ nỏ đi (phiên bản yahoo của bạn tích hợp cái này mà các máy khác không có). Gỡ bỏ xong sẽ tự động được. Còn nếu không được thì gõ vào start vào run gõ UAC. kéo thanh kéo xuống duới cùng rồi ok.

Jayronn

Bạn vào control panel--->programs and features: tìm sweet IM gỡ bỏ nỏ đi (phiên bản yahoo của bạn tích hợp cái này mà các máy khác không có). Gỡ bỏ xong sẽ tự động được. Còn nếu không được thì gõ vào start vào run gõ UAC. kéo thanh kéo xuống duới cùng rồi ok.

Không ra gì

Bạn vào control panel--->programs and features: tìm sweet IM gỡ bỏ nỏ đi (phiên bản yahoo của bạn tích hợp cái này mà các máy khác không có). Gỡ bỏ xong sẽ tự động được. Còn nếu không được thì gõ vào start vào run gõ UAC. kéo thanh kéo xuống duới cùng rồi ok. Thần kinh có vấn đè

nguyenthi_cute

dùng revo gỡ cho triệt để xong khởi động lại ! tải yahoo 11.5.155 mới nhất về cài xem sao

dùng revo gỡ cho triệt để xong khởi động lại ! tải yahoo 11.5.155 mới nhất về cài xem sao

Vẫn không được bác ạ hình như bản này lỗi gì rồi

Flannagan

mình không hiểu tại sao khi del bản 11 đi cài lại bản 10 thì không còn share được cai icon nào nữa hix

Ives

sinh_spk tksssssssssssss spam hả ông nội, gà con tập post vãi cầy

luchaikhanh

Cái này là do SweetIM trong YH của bạn bị lỗi. Bạn tải phần mềm SweetIMSetup.exe này về, thoát YH, xong cài đặt.
.
(lúc cài bạn thoát luôn tất cả các trình duyệt web thì tốt hơn)
Good health,

Các chủ đề có liên quan khác