Berwynne

Tự nhiên bữa nay dùng firefox thì nó bị như vậy, chuyển qua Chrome hay IE thì chạy vẫn bình thường. không những chỉ vnz, fb mà còn nhiều trang khác cũng bị như vậy.

Mấy bạn sửa dùm mình với

fb:

vnz:

hoahongcogai686

Lâu lâu vô Facebook cũng bị như vậy, mình chạy ultrasuft thì hết, không biết đó là bị gì nữa

pleiku147

Cách khắc phục là gỡ ra bằng phần mềm chuyên dụng sau đó cài đặt bản Final vào

ct_bp783

Trường hợp này đôi khi mình cũng bị, nhưng tải lại trang thì khỏi luôn

hoangminh_tq08

metalkid174 Tự nhiên bữa nay dùng firefox thì nó bị như vậy, chuyển qua Chrome hay IE thì chạy vẫn bình thường. không những chỉ vnz, fb mà còn nhiều trang khác cũng bị như vậy.

Mấy bạn sửa dùm mình với

fb:

vnz:
Bạn có xài adblock plus ko. nếu có thì thử chọn adblock > disable on ketnooi.com/forum thử xem.

Nếu dk thanks mình nha

Thường chắc tại trình duyệt web của bạn bị lỗi hiển thị. Nếu fb mà bị thế thì dùng ultrasoft, chứ nếu VNZ cũng vậy thì cài lại FF đi bạn

Bạn có dùng cái Advanced SystemCare không nếu dùng thì do nó gây ra đó tớ cũng hay bị trường hợp như thế này , tớ dùng CCleaner quét qua là OK vào V-Z good. Còn nếu không cài thì chịu chẳng biết nó bị gì

Dearbourne

Nếu không nhầm thì là do hôm bữa cài cái addon Anonymox vào, nó tự động thay đổi proxy của máy

Ocelfa

bạn vừa tắt mất cái load hình ảnh của firefox rồi.

Bây giở bạn vào tool->option->content: rồi tích vào 3 dấu tích ngay bên dưới là được.->ok

leduybt

bạn thử clean sạch cookie và cashe là được .

lúc trước bị , sau khi clean xong là bình thường

o0_miss_le_0o

viettung08031993 bạn vừa tắt mất cái load hình ảnh của firefox rồi.

Bây giở bạn vào tool->option->content: rồi tích vào 3 dấu tích ngay bên dưới là được.->ok Mấy trang khác vẫn load ảnh bình thường bạn à, mình cũng không tắt hiển thị hình ảnh

---------- Bài thêm lúc 12:44 ---------- Bài trước là lúc 12:43 ----------

Chuyển Proxy qua auto-detect thì lại load bình thường rồi.

Thanks all

hoavokhuyet7777

cái này là do lúc đó mạng lăng hay là sever quá tải thôi mà.mình thỉnh thoảng cũng bị thế này.bạn load lại trang là ok

Các chủ đề có liên quan khác