Mead

Khi lang thang trên mạng tìm download phim, game, phần mềm thỉnh thoảng bạn bắt gặp trường hợp tải về 1 file .torrent thay vì là thứ mình muốn

Để sử dụng được file torrent bạn cần cài đặt phần mềm utorrent hay bittorrent. Phổ biến, ổn định, gọn nhẹ nhất là utorrent, download tại

Khi vừa cài đặt xog, lúc này máy tính của bạn vừa có thể tự động nhận file .torrent, bạn kích đúp vào nó thì 1 cửa sổ hiện ra

Ở đây bạn có thể lựa chọn những file muốn tải về và nơi lưu trữ chúng -> OK

Thế là tất cả viêc vừa hoàn tất, viêc của bạn là ngồi chờ cho đến khi tải xog. Bạn có thể tắt máy tính bất kỳ lúc nào, khi khởi động lại máy phần mềm sẽ tự động tiếp tục download (rất KẾT hợp với những tập tin lớn)

Nếu KẾT download torrent bạn có thể tìm tại và down tại: , , hay xem thêm

(Không cần cài đặt)

mình tưởng là có vẫn đề liên quan đến seed chứ. Mình không muốn dùng torrent vì thấy cái quy định seed nó lằng nhằng quá.

dizzdirty

manhmaluc mình tưởng là có vẫn đề liên quan đến seed chứ. Mình không muốn dùng torrent vì thấy cái quy định seed nó lằng nhằng quá. Torrent là phải có cho có nhận mà !!!

trang_cun

Tư tưởng thế này thì khỏi nói
manhmaluc mình tưởng là có vẫn đề liên quan đến seed chứ. Mình không muốn dùng torrent vì thấy cái quy định seed nó lằng nhằng quá.

hangptt95

manhmaluc mình tưởng là có vẫn đề liên quan đến seed chứ. Mình không muốn dùng torrent vì thấy cái quy định seed nó lằng nhằng quá. cộng đồng torrent mà ai cũng như bạn thì

anglelynguyen

Server chỗ mình Firewall mất .torrent.

Trước dùng torrific được nhưng mấy hôm nay đều báo trang web không tồn tại có phải là đang bị DDos không?
Làm thế nào để vẫn tải được Torrent mà không dùng ext .torrent?

Giúp mình với!!! Thanks

sungyuri95

manhmaluc mình tưởng là có vẫn đề liên quan đến seed chứ. Mình không muốn dùng torrent vì thấy cái quy định seed nó lằng nhằng quá.

nói chung cũng không ai muốn seed, nhưng vừa down torrent phải chấp nhận thôi

manhmaluc mình tưởng là có vẫn đề liên quan đến seed chứ. Mình không muốn dùng torrent vì thấy cái quy định seed nó lằng nhằng quá. mình thấy BT mà, down file có vài K, open = Phần mềm torrent, rồi chờ cho xong thôi mà

hakmiu Mạng VNPT 275k, HDD không nhiều nên cái nào ratio 1 là xóa. như vậy là ổn r'. E thì tầm 0.7, 0.7 là xóa

sosof_solo

D.CUONG Hướng dẫn nốt cách upload torrent đi bạn chỉ dẫn tạo file torrent ở đây

takizu4 chơi thì có nhìu trang hay lắm sao chủ thớt không up date nhỉ mình chủ yếu download torrent từ trang demonoid.me (nhưng trang này bắt buộc phải đăng ký thành viên)

nếu không muốn đăng ký thì mình thấy trang thepiratebay.org cũng hay

Các chủ đề có liên quan khác