Phần mềm hữu ích với Internet
By nholinhnganhieu12
#430442 Ẹc, mình tưởng là cái file torren đó hì Ip nào trực tiếp down nó mới tính dung lượng up down chứ @@

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By luna_cute90
#430465 Nó tính theo acc chứ IP gì

Nhưng mà mình có thể giúp bạn
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

10 bộ trước nhé ... Lúc nàp down xong, Phần mềm mình úp tiếp

Đang muốn lên cấp user :d
By thanchet_144
#430546 dgST Nó tính theo acc chứ IP gì

Nhưng mà mình có thể giúp bạn
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

10 bộ trước nhé ... Lúc nàp down xong, Phần mềm mình úp tiếp

Đang muốn lên cấp user :d Ẹc toàn link mà acc mới đăng ký cũng down được

Nhưng dù sao cũng thank !
By ngocdiep160688
#430563 hoangkien151092 Ẹc toàn link mà acc mới đăng ký cũng down được

Nhưng dù sao cũng thank ! tại mình dùng 2 acc, cái acc này của thằng bạn, nó up 700G rồi mà down mới có 30G,

Bác cứ tích cực down khoảng 20G nữa thôi là lên cấp user là down được mấy cái kia ngay ý mà...

Em còn 1 nick Elite User nhưng đang đợi lên cấp Crazy User không thì cũng down luôn cho bác ...
By korea_huy
#430564 dgST tại mình dùng 2 acc, cái acc này của thằng bạn, nó up 700G rồi mà down mới có 30G,

Bác cứ tích cực down khoảng 20G nữa thôi là lên cấp user là down được mấy cái kia ngay ý mà...

Em còn 1 nick Elite User nhưng đang đợi lên cấp Crazy User không thì cũng down luôn cho bác ...
Vậy bạn lech hộ mình mấy cái torren 720p thuyết minh ấy, chứ m-HD mình không muốn down vì đang muốn làm 1 bộ sưu tập HD của Châu Tinh Trì
By 360_123
#430596 hoangngochp91 mình nghĩ là bạn chủ topic nhờ người có acc lấy hộ cái file .torrent chứ không phải leech phim lên MF đâu, cái file đó có vài KB thui mờ Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! là trang free đăng kí mà.Cần gì phải nhờ người có acc lấy hộ file torrent hả bạn.
By Finleigh
#430612 killerttd Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! là trang free đăng kí mà.Cần gì phải nhờ người có acc lấy hộ file torrent hả bạn. hình như cũng tùy file thôi

quan trọng là acc VIP hay là thường
Kết nối đề xuất: