suoingoc229

VIDEO HƯỚNG DẪN- SỬA LỖI Không xem được

Nhấn vào ảnh dưới để xem.(mình không biết chèn)

CẢM ƠN ANH EM !

Bradburn

Xem video HD 720p

Còn các kênh HD mình sẽ update dần dần.

Mình muốn up các kênh tất cả tất cả người(trong đó có anh em xài DCOM như mình) đều xem được trước đã.

Anh em nào có kênh hay thi Phần mềm cho mình nha.

kimbdoan

naruto493

Xem video HD 720p

Còn các kênh HD mình sẽ update dần dần.

Mình muốn up các kênh tất cả tất cả người(trong đó có anh em xài DCOM như mình) đều xem được trước đã.

Anh em nào có kênh hay thi Phần mềm cho mình nha.

hoho. mình dcom đây, nhưng vẫn HD thôi

Victoriano

Điểm mạnh của nó là giao diện thân thiện, không quảng cáo, nhanh,...

Đặc biệt là Cách hoạt động Hoàn toàn đơn giản. "Click to view"

Các kênh HD+Bóng đá mình sẽ Update sớm nhất. Anh em nào biết nhiều kênh HD hay thi Phần mềm nha

Anh em nào muốn tham gia cùng phát triển với mình thì tốt quá

Thanks tất cả anh em ủng hộ và lũy ý

Hy vọng sẽ đươc anh em giới thiệu với tất cả người. Vì một thế giới xem phim không quảng cáo.

Nếu đem so sánh một số web hiện nay:

Mình đang xây dựng thêm các Sever HD và bổ sung các kênh vài đài phát thanh khác. Ngoài ra sẽ làm riêng một Menu cho anh yêu KẾT thể thao và đặc biệt là bóng đá. Cùng với Chát Box bên cạnh anh em sẽ không cảm giác buốn nữa nếu xem bóng đá một mình.

---------- Bài thêm lúc 19:10 ---------- Bài trước là lúc 18:39 ----------

Anh em nên tắt cái phần mềm Ultra Surf đi cho nó lành nha. Bình thừong thì không sao nhưng thỉnh thoảng nó cũng là nguyên nhân gây lỗi

duydung_dao85

bạn không đặt qc thi duy trì web được ko

cứ đặt vài cái đi nhưng đg chương mắt quá

leonox_1506

mấy cái bãng quảng cáo thì cứ để thôi có sao đâu, làm vài cái 18+ trưng lên cho đẹp cũng chã ãnh hưởng gì, cái chính đừng làm pop-up là dc, cập nhật hàng ngày phim mới và chất lượng cao thì số lượng view sẽ cao đó bạn... thank

minh_handsome

Vì một cộng đồng lành mạnh. Xin cam kết không quảng cáo.

Anh em nào muốn tham gia phát triển xin cứ Phần mềm nha

nh0c_m1tu0t_94

cố gắng làm thêm mấy kênh phim nước ngoài đi bạn (HBO sub việt...)

p/s: hiện tại mình k xem dc kênh nào cả

girl_lonely_812

Từ kênh 1 cho đến kênh 18 mình không xem được bạn ạ , chép file Host.EXE xuống cài đặt thì được báo lỗi như thế nầy ;

Bạn có cách nào giúp mình không ...Thank bạn nhé ...

Kamron

Dù sao thì được thêm 1 lựa chọn cũng tốt, chứ iTV thì FPT độc chiếm, còn K+ thâu tóm bóng đá chủ nhật. phải chi coi được K+ thì khỏi phải cài Sopcast rùi

danglong Dù sao thì được thêm 1 lựa chọn cũng tốt, chứ iTV thì FPT độc chiếm, còn K+ thâu tóm bóng đá chủ nhật. phải chi coi được K+ thì khỏi phải cài Sopcast rùi Bạn Xem K+ bằng gì. ?

---------- Bài thêm lúc 19:30 ---------- Bài trước là lúc 19:24 ----------

nhp01 Từ kênh 1 cho đến kênh 18 mình không xem được bạn ạ , chép file Host.EXE xuống cài đặt thì được báo lỗi như thế nầy ;

Bạn có cách nào giúp mình không ...Thank bạn nhé ... Bản Chất của file host.exe là thêm 2 dòng này vào file HOST

123.30.187.2 tv.vnn.vn

123.30.187.2 tv24.com.vn

thường để trong C:\WINDOWS\system32\drivers\etc

Mình không biết windows 7 có để nó ở chỗ khác hay không nữa

Mình dùng winrar tạo ra cái này mục đích là cho anh em khỏi mò mẫm thêm nó

Anh em nào xài windows 7 thì cho ý kiến cái để mình làm riêng cho win7 một phiên bản

Cũng có thể windows 7 không chô thay thế file host. bạn có thể tìm fihososhosst trong máy và thêm 2 dòng

Các chủ đề có liên quan khác