Phần mềm hữu ích với Internet
By Webbe
#429171 Firefox của mình không nghe được nhạc trực tuyến ma IDM nó bắt download ngay không hiểu tại sao nữa vậy?

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By hellangel_85
#429203 bạn dùng IDM bản mấy vậy

bạn nên dung bản mới nhất (5.17 hay 5.18beta)

hiện tượng này mình nghĩ chỉ có ở IDM bản cũ hay ở các trình duyệt như opera hay google chrome
By Richmond
#429229 nếu trước bạn vẫn down bình thường thì là do idm chưa bổ xung thêm định dạng nhac mà bạn down(điều này hơi khó có thể xảy ra vì thường idm chỉ thiếu định dang phim)

Nếu bạn mới cài thì bat idm len vao Options, tick vao firefox là đươc, bạn nên vào tools của fire fox sau đó vào add on để cài thêm các add on cho fire fox nó sẽ giúp trình duỵet của bạn chạy nuột hơn....
By Gti_vn
#429243 ninha890 Firefox của mình không nghe được nhạc trực tuyến ma IDM nó bắt download ngay không hiểu tại sao nữa vậy? bạn mở IDM lên vào file type bỏ MP3 đi
By milanista2410
#429272 Bạn mở IDM lên, click Option trên toolbar, ở tab General, click nút Edit ở dưới cùng, sau đó qua tab Firefox and other mozilla based, click Add và thêm định dạng MP3 vào, từ nay khi bắt link được định dạng này, IDM sẽ hiện lên nút Download this audio thay vì cửa sổ download. Tuy nhiên bạn nên nâng cấp IDM bản mới nhất cho chắc ăn.

IDM 5.18 Beta:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

IDM 5.17 build 5:

Patch IDM 5.xx:
By p3_c0j
#429351 trước hết bạn download flashplayer từ trang này Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! sau đó tắt tất cả các trình duyệt rùi cài đặt nó là xong bi jo thì trình duyệt bạn nghe nhạc được rùi đó. Hãy thanks nếu bài viết tanzhaoyun có ích cho bạn
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online