Phần mềm hữu ích với Internet
By hoangtudaiduong_nhoxkon
By howcaninotloveyou_7271620
#429814 mình từng xài gói 5MB của VNTP max MF khoảng ~560kb/s = trong nước. dạo này khá chập chờn dao động 200kb/s-1Mb/s. chơi game hơi chán.

còn FPT mới xài gần đây. trong nước ~700kb/s. MF có proxy ~600kb/s. chơi game ok
By Gerrell
#429815 -Thây ý kiến của các bạn có vẻ FPT ổn định hơn, nhưng mà kiém proxy hơi mệt nhỉ... Bạn mình nó dùng gói 165k đó, down MF 500Kb/sec... Đợi khi nào chụp cái ảnh làm bằng chứng cho tất cả ng xem.. GATO lắm các bạn ơi ...
By lesanh_88
#429859 theo cách tính thì lấy đường truyền chia 8 ra tốc độ tối đa, ví dụ mạng 6M thì down tối đa dc khoãng 750kb/s còn mạng 8M thì down dc 1 Mb/s, đăng kí mạng FPT 6M ấy down vừa lắm chơi game cũng mạnh, dạo này nó hết bóp băng thông nước ngoài rồi, nhưng nếu có bóp thì cứ proxy mà fang
By Mathieu
#429864 alohaha8 theo cách tính thì lấy đường truyền chia 8 ra tốc độ tối đa, ví dụ mạng 6M thì down tối đa dc khoãng 750kb/s còn mạng 8M thì down dc 1 Mb/s, đăng kí mạng FPT 6M ấy down vừa lắm chơi game cũng mạnh, dạo này nó hết bóp băng thông nước ngoài rồi, nhưng nếu có bóp thì cứ proxy mà fang -Đều proxy nó hiếm quá.. Không biết xem phim online có bị giựt k nhỉ. Mà sao băng thông fpt nó cao hơn mấy mạng khác vậy nhỉ
By pleiku147
#429876 vicharvard Trong tất cả các mạng hiện giờ Viettel dc đánh giá là ổn định và kinh tế nhất! Mình đang xài gói 3Mbps của Viettel 150K/tháng tốc độ chênh chênh chứ chưa được 500Kb/s như bạn nói. Còn đổi sang VNPT gói 165K chỉ được có 2Mbps. Tốc độ download max là 320Kb/s. Đó là chưa kể đến hiện tượng bóp băng thông đối với host thông dụng là Media Fire nữa. FPT thì khỏi cần nói. Nếu như bạn ở Hà Nội và HCM thì nên dùng vì chất lượng tuyệt cú vời! Tuy nhiên ở những khu vực khác thì không nên vì nhiều thứ! (Comment từ người từng làm chuyện tại FTel) Gói 3Mbps của viettel cước trọn gói là 230k mà bạn, gần bằng gói 4Mbps 250k của VNPT.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym