Phần mềm hữu ích với Internet
By Fabio
#429318 Vẫn lướt web và dow vù vù MF mấy hôm tr mạng vnpt dow rất chậm nhưng giờ vừa bt. Nói chung là hài lòng với gói cước 275k
By haphuong31_ptit
#429329 Sâu Lùn đây là tình hình chung của VNPT lúc này bạn àh. ráng chờ vài bữa xem sao chung cái gì mà chung, MÌNH XÀI VNPT NÈ, CÓ BỊ GÌ ĐÂU? DOWNLOAD MF TOÀN TRÊN 4MB/S , CÁI NÀY TÙY THEO KHU VỰC !
By tpnguyen210388
#429361 Có hai vấn đề khi nói đến tốc độ đường truyền là "Download và Duyệt Web".

Download bằng IDM thì được hết băng thông, còn duyệt web thì những web trong nước thì bình thường web nước ngoài thì chậm như rùa.
By Trevion
#429371 trên núi còn bị đây bác, tình trạng chung thôi

bác dùng proxy như FPT đi lướt web + download hiệu quả phết đấy toàn dùng cách này

mấy bữa nay thấy VNPT cũng bắt đầu ổn định lại rồi

nên không cần vất vả đi lùng proxy nữa
By hoang_nguy
#429402 Einstein08 chung cái gì mà chung, MÌNH XÀI VNPT NÈ, CÓ BỊ GÌ ĐÂU? DOWNLOAD MF TOÀN TRÊN 4MB/S , CÁI NÀY TÙY THEO KHU VỰC ! Cho mình hỏi bạn dùng VNPT gói cước bao nhiu mà down dc trên 4MB/s thế !

Nhà mình hiện tại cug như chủ thớt .. google load rất chậm còn youtube có khi còn trắng trang vào không dc minh cug dùng gói cước 250k !
By nh0x_6231
#429423 @@ VNPT luôn đây xài gần 3 năm rồi nói chung cũng có lúc bất ổn, có khi rớt mạng cả ngày ức không chịu nổi, đt mấy cha KT lên khắc phục thì mấy ổng nói bình thường mà nhưng sau khi nghe mình bày tỏ bức xúc, 1 ông nói có lẽ không nhiễu tính hiệu ngoài port cab chính và kiểm tra cách đấu dây (vì mình xài luôn đt bàn của vnpt) thế là 2 ông lao vào đấu dây lại ngoài port chính và trong nhà -> xài ngon lành

Nói chung mình xài gói MegaVNN nhưng được cái công chức nhà nước được khấu trừ 100k mỗi tháng chỉ đóng 165k ^^ thôi xài vậy cũng tạm chấp nhận được hôm thứ 3 download mediafire bằng IDM 6.08 tốc độ cao nhất đạt 460kb/s @@ Để tí down Show Smackdown của WWE về xem tốc độ có còn được như vậy ko!

Bác cứ đt cho bên vnpt nhiệt tình vào mình đóng tiền mà đâu có xài chùa đâu mà ngại khách hàng là ông nội nên nó phải chiều tất thôi
By nguyendinhhao2008
#429450 hầu như ai dùng vnpt cũng bị như vậy bạn à . tớ cũng bị như bạn này . . có kém gì bạn đâu . chán lắm . mang tiếng dùng gói family (1 mình 1đường truyền). mà chậm như rỳ ấy . mà cả cái vụ vnpt bảo tăng băng thông nữa . tăng thỳ chả thấy đâu , mình thấy vẫn thế . hôm nay phải lên trung tâm nói về vụ này mới được .

mình ở hn . quận hoàng mai
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym