bun_ny_girl930

Mình có 1 acc vip trong tailieu.vn. Muốn sẻ chia cho anh em dùng chung lắm nhưng lại e dè sợ bị đổi pass liên tùng tục -> khó chịu cho chủ topic cũng những những người vào sau. Vì vậy anh em nào có nhu cầu download tài liệu nào ở tailieu.vn thì cứ copy link tài liệu đó rồi gửi lên topic này hay vào email [email protected]. Mình sẽ gửi lại tài liệu đó sớm nhất có thể.

Yeung

trang leech đây paste vào là down thôi

muathu0507

Vẫn biết là thế nhưng khi bác lấy được file pdf đấy bác có copy, paste được như file pdf thường không.

Santiago

Download hộ mình hộ tài liệu này với :

Rồi nén và gửi lại cho mình vào mail : [email protected] nhé! Mình xin chân thành cảm ơn!

p/s: càng nhanh càng tốt nha!

Jordain

Einstein_mc2 Download hộ mình hộ tài liệu này với :

Rồi nén và gửi lại cho mình vào mail : [email protected] nhé! Mình xin chân thành cảm ơn!

p/s: càng nhanh càng tốt nha! Đã send vào mail của bạn rồi đấy

gau_bong484

đây bạn ơi, thank trước nha đang cần mấy cái này cho đứa cháu

mail mình đây bạn: [email protected]

pui_tei_pe281

Mình nghĩ vừa có Toppic đề cập đến chuyện này rùi mà. Bạn nên xin vào Toppic đó. Mình nghĩ như thế thì tất cả member yêu cầu sẽ được đáp ứng tốt hơn. Nhanh hơn.

Toppic:

jinkul_luvly

đề tài đó nhiều người cần quá nên khóa rồi,cái này chưa nên vào nhờ chủ thớt down hộ mình tí

thank trước nhé.

mail:[email protected]

quocvuongpro đề tài đó nhiều người cần quá nên khóa rồi,cái này chưa nên vào nhờ chủ thớt down hộ mình tí

thank trước nhé.

mail:[email protected]

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Nhận giúp Publish các app trên Google play miễn phí cho anh em Lập trình phần mềm, Android, IOS, Window Phone 1
B anh em giúp đỡ không nhận thiết bị âm thanh win7 ultimate !!!! Hỏi đáp Tin học 7
A cách đăng kí Chitika để được chấp nhận help me ! anh em Ketnooi chơi cái này rồi thì giúp em phát nh InterNet 4
M ad tải giúp em bài : ảnh hưởng của hình ảnh nhà hàng, giá trị cảm nhận đến sự hài lòng và ý định hành vi của khách hàng với ạ Khởi đầu 1
M Ad ơi tải giúp mình 2 tài liệu này với ạ. Mong sớm nhận được link bài từ Ad. Cảm ơn Ad ạ. Khởi đầu 0
T Vai trò của niềm tin tôn giáo và sự chấp nhận trong việc giúp vị thành niên giải tỏa căng thẳng tron Luận văn Sư phạm 2
M [Giúp đỡ] Win7 k nhận được ổ đĩa quang Hỏi đáp Tin học 4
D Hai dòng thơ trong bài thơ "Con cò" của nhà thơ Chế Lan Viên giúp em cảm nhận được ý nghĩa gì đẹp đẽ Văn học thiếu nhi 0
R Em hãy cho biết: đoạn thơ trong bài "Về thăm nhà Bác" của nhà thơ Nguyễn Đức Mậu giúp ta cảm nhận đi Văn học thiếu nhi 0
C (Lê Kim Oanh) Ngày 23/11/2012: Câu hỏi: Xin Quý Hội giải thích giúp trường hợp kế toán ghi nhận chê Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1

Các chủ đề có liên quan khác