Phần mềm hữu ích với Internet
By Evin
#428652 Vớ vẩn, trên MF còn cả tấn dữ liệu ta sẽ và chưa kịp tải về, cái nào cũng quan trọng cả nó mà die thì ta sẽ phải lấy phim và soft ở host nào hả!!! Mà bọn Mĩ dạo này điên điên sao ấy. Mà Việt Nam mình nổi tiếng "xúc phạm bản quyền" vậy sao nó hok sang đây mà đặt trung tâm dữ liệu ha, tiện thể thêm vài trăm line quốc tế nữa cho băng thông nó thoải mái ^^

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Gregson
#428660 The Melody Vớ vẩn, trên MF còn cả tấn dữ liệu ta sẽ và chưa kịp tải về, cái nào cũng quan trọng cả nó mà die thì ta sẽ phải lấy phim và soft ở host nào hả!!! Mà bọn Mĩ dạo này điên điên sao ấy. Mà Việt Nam mình nổi tiếng "xúc phạm bản quyền" vậy sao nó hok sang đây mà đặt trung tâm dữ liệu ha, tiện thể thêm vài trăm line quốc tế nữa cho băng thông nó thoải mái ^^ tụ mỹ sợ VN chúng mình mà. .

jo chỉ hy vọng MF sống sót
By nHoC_b0oNg
#428661 The Melody Vớ vẩn, trên MF còn cả tấn dữ liệu ta sẽ và chưa kịp tải về, cái nào cũng quan trọng cả nó mà die thì ta sẽ phải lấy phim và soft ở host nào hả!!! Mà bọn Mĩ dạo này điên điên sao ấy. Mà Việt Nam mình nổi tiếng "xúc phạm bản quyền" vậy sao nó hok sang đây mà đặt trung tâm dữ liệu ha, tiện thể thêm vài trăm line quốc tế nữa cho băng thông nó thoải mái ^^ Gút ai đìa. Sau vụ này dân chúng nó đổ sô qua VN mở máy chủ =]]]
By kissofwindxxi
#428675 nó mà sang đây em sẵn lòng cho đất để đặt máy chủ, nhà em có vài mẫu đất ở sapa

em post bài này chủ yếu để mấy ACE bàn bạc chơi, tiện thể cho nguồn tin nào lạc quan tí cho bác tryo ăn ngon , không có MF chắc em bán luôn em laptop quá, bỏ nghề lên núi sống
Kết nối đề xuất: