Phần mềm hữu ích với Internet
By yeudoi_2202
#427509 Xin chào ttuuaannpro: các bạn ở trên vừa nói đúng rồi đó bạn, tui chỉ bổ sung cách lẹ hơn tí nè: bạn chỉ cần quét chuột mấy cái link cần down, IDM sẽ hiện ra 1 biểu tượng tam giác nho nhỏ, mình nhấp vào nó là sẽ ra được cái cửa sổ download All links with IDM liền hà. Muốn hiện ra được dung lượng file mà không bị ra mấy cái file html thì phải add acc pre sẵn vào IDM trước mới được, với link bạn cung cấp ở trên, tui đã thử lấy link download được rồi đó bạn.
By lovelyemmy_2308
#427529 hic bác này rìu bạc đôi rồi mà còn đuối thế, chờ tẹo mình load cái camta về quay màn hình cho bạn xem

---------- Bài thêm lúc 14:44 ---------- Bài trước là lúc 14:10 ----------

Xong rùi

Bác load cái video này về xem nhé :

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Lần đầu làm chỉ dẫn nên k bit ghi chuột

À quên, bác load file reg acc này để add acc vào idm nhé :

By Farrin
#427569 Đối với Fshare: không nhấp chuột phải "download all link with IDM" mà nhấp trực tiếp chuột trái vào file.

Đối với 4share: muốn nhấp chuột phải "download all link with IDM" thì phait add tài khoản Vip vào IDM rồi down.
By redmonster171086
#427570 xmenpro Cái tiêu đề với cái nôi dung kỳ quái.

Host 4shared.com # 4share.vn ý mình là 4share.vn Sorry. Mà mình thấy nội dung k kỳ quái đâu

---------- Bài thêm lúc 17:20 ---------- Bài trước là lúc 17:19 ----------

thedang266 Xin chào ttuuaannpro: các bạn ở trên vừa nói đúng rồi đó bạn, tui chỉ bổ sung cách lẹ hơn tí nè: bạn chỉ cần quét chuột mấy cái link cần down, IDM sẽ hiện ra 1 biểu tượng tam giác nho nhỏ, mình nhấp vào nó là sẽ ra được cái cửa sổ download All links with IDM liền hà. Muốn hiện ra được dung lượng file mà không bị ra mấy cái file html thì phải add acc pre sẵn vào IDM trước mới được, với link bạn cung cấp ở trên, tui đã thử lấy link download được rồi đó bạn. Do tài khoản là mình đi xin nên ng ta share dưới dạng cookie. Vậy là k add vào idm được hả bạn

---------- Bài thêm lúc 17:35 ---------- Bài trước là lúc 17:20 ----------

Adam Hoàng hic bác này rìu bạc đôi rồi mà còn đuối thế, chờ tẹo mình load cái camta về quay màn hình cho bạn xem

---------- Bài thêm lúc 14:44 ---------- Bài trước là lúc 14:10 ----------

Xong rùi

Bác load cái video này về xem nhé :

Lần đầu làm chỉ dẫn nên k bit ghi chuột

À quên, bác load file reg acc này để add acc vào idm nhé :

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Thank u bạn. Mình làm được r'. :x

---------- Bài thêm lúc 17:38 ---------- Bài trước là lúc 17:35 ----------

cho_ben Đối với Fshare: không nhấp chuột phải "download all link with IDM" mà nhấp trực tiếp chuột trái vào file.

Đối với 4share: muốn nhấp chuột phải "download all link with IDM" thì phait add tài khoản Vip vào IDM rồi down. với Fshare mình vẫn download all link with IDM được mà bạn

---------- Bài thêm lúc 17:41 ---------- Bài trước là lúc 17:38 ----------

tiện thể các bạn cho mình hỏi. Nếu ng ta sẻ chia cookie để add vào trình duyệt. Thì mình tao file reg cho IDM ntn

Nếu k có thì đừng ném gạch mình nhé
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym