Phần mềm hữu ích với Internet
By catcanh122
#427270 Cho mình hỏi là các bạn vào MF có bình thường không ? Vì mình vào MF rất chậm, nhiều link vào không được, nó cứ load như vầy hoài

Link nào vào được thì down cũng chỉ 4x kb/s

Chẳng hiểu tại sao

p/s: photobucket load hình hơi chậm

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Benen
By vanlinhna
#427309 TH1: do mạng của bạn chậm=> cái này thì chịu

TH2: do mf=> thử vào mấy trang getlink mediafire thử xem
By greentea0118
#427343 Mấy ngày nay mình cũng bị, toàn down tầm 4x không

Một là do pà kon bu lại down file về trữ, Hai là MF cũng sắp Tèo rồi nên vậy
By trinh19922001
#427344 VNPT tớ dùng thấy hầu như không vào được, dùng proxy thì có khá hơn nhưng vẫn có 1 vài link không vào được

Còn download bạn dùng các site get link cho nhanh và add proxy vào IDM là max speed
By ngalovexuan
#427381 hongle516 VNPT tớ dùng thấy hầu như không vào được, dùng proxy thì có khá hơn nhưng vẫn có 1 vài link không vào được

Còn download bạn dùng các site get link cho nhanh và add proxy vào IDM là max speed Cho mình hỏi cái site get link max speed với. Thanks
By langdu_lukhach
#427417 hongle516 VNPT tớ dùng thấy hầu như không vào được, dùng proxy thì có khá hơn nhưng vẫn có 1 vài link không vào được

Còn download bạn dùng các site get link cho nhanh và add proxy vào IDM là max speed Mình dùng cái Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Down cũng chỉ 40-50k/s? không biết phải làm sao nữa?
By Derrek
#427431 MF giới hạn tốc độ với VN hay sao ấy, đợt này chậm kinh khủng
By hathuynguyen94
#427452 hng1635 MF giới hạn tốc độ với VN hay sao ấy, đợt này chậm kinh khủng Uh mình đang down chậm quá, Ai có cách khắc phục giúp tất cả người với
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym