Phần mềm hữu ích với Internet
By girlngongao_taplamhobao_16
#427473 VT đang có ch/trình gì ko? Cho xin cái link xem thông tin k/mãi VT tks!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By demtranglunglinh2007
#427503 Ôi mấy cái mạng quảng cáo lừa tình lắm

tốt nhất thắc mắc thì hỏi tổng đài thôi
By le.thehien
#427504 Tu 15/01 - 31/01/2012, nhan dip xuan Nham Thin Viettel trien khai CTKM dac biet danh cho thue bao Dcom 3G: Quy khach mua them 2GB luu luong chi voi 30.000d. De dang ky, soan DK30 gui 109. Chi tiet lien he 1818 (200d/p) hoac truy cap Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!. Tu choi tin 199, soan TC gui 199

mình đâu thấy nói là sau 31/01/2012 sẽ xóa lưu lượng vừa mua trong đợt km đâu các bạn,phải nói là Viettel dùng tốt nhưng phải công bằng chứ mấy bạn

---------- Bài thêm lúc 12:04 ---------- Bài trước là lúc 12:02 ----------

Bạn vừa đọc kỹ chưa!!!!!!?????
By neu1ngay_visaotat_laluc_anhxaem
#427515 z0000z Dùng mạng Viettel đê.

Tập đoàn viễn thông quân đội. Viettel làm ăn có lãi sẽ có tiền mua vũ khí. bác này có cái chữ kí thì đừng hỏi
By cobecodon_lvn_nttn_94
#427537 tối qua nạp Dcom 60k được 4G + hơn 1G đang sài dư, sáng ra coi nó del hết dung lượng của mình chứ rồi + 1,5G hàng tháng như ban đầu, sáng ra tức ói máu bọn Viettel, sinh viên không có tiền sài Dcom, ban ngày sài wifi free của trường, ban đêm sài Dcom, hay lâu lâu về quê sử dụng. Đang tính nó rẽ mua sài 2 tháng sau lun, vì Dcom mới mua. Ai dè ............

Thôi bỏ đi anh em biết làm gì dc, kinh nghiệm cho lần sau.

Mất cũng chỉ là 1 ít thôi mà, sau này còn mất nhìu cái to hơn thế, coi như trải nghiệm cuộc đời, đừng có tham quá .

Chúc cho anh em không bị lừa lần sau.

Chào.
By Baxter
#427538 Em xin bó tay. Các anh chị phải đọc thật kỹ chỉ dẫn sử dụng trước khi dùng chứ. Có phải bán cá bán thịt ngoài chợ đâu mà lừa.
By MacBeth
#427584 kalaledo Mấy lâu nay mình tắt liên lạc của 195 và 197 nên mù tịt tin tức bạn reg lại đi, soạn tn:

DK gủi 199 là dc àh

chắc trc đây ban TC gủi 199 chứ j
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym