Phần mềm hữu ích với Internet
By Lathrop
#427264 Hix. Đầu năm mới ăn quả lừa đau quá. ai dùng 3g biết dk30 gui 109 được 2G , vừa mua 5G hum 29 vừa rùi . Giờ ngày 1 nó xoá sạch dung lượng của mình . Mẹ bọn viettel làm ăn bố láo quá không ghi rõ dung lượng chỉ sử dụng trong thời (gian) gian khuyến mại. ỨC chế wa. huhu

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By than_thoai_ve_mot_tinh_yeu_1992
By keomut_abu
#427356 khoabadman bạn có đọc kĩ thông báo của nó chưa vậy, dk tới hết 31-1-2012, qua thì nó xóa hết đúng rùi còn là chi vậy chắc tại bác ấy wen k đoc tn từ Tổng đài gủi về. Mobi và vina thường nó tính theo 30 ngày kể từ ngày mình REG. k như Việt Teo
By iep_k52
#427399 con gà mà chửi lung tung thế, không đọc kỹ tin nhắn của Viettel mà lại nói thế, ông đọc lại đi, chỉ cho sử dụng đến 31/1 còn gì nữa. không chịu tìm hiểu còn la làng
By nguyenvanphuocloc
#427422 quangvinh_c4 con gà mà chửi lung tung thế, không đọc kỹ tin nhắn của Viettel mà lại nói thế, ông đọc lại đi, chỉ cho sử dụng đến 31/1 còn gì nữa. không chịu tìm hiểu còn la làng bác chủ topic k biết thì thôi. sao lại nói ng ta thế hả bạn. mình k hiểu bạn có dc....

---------- Bài thêm lúc 11:51 ---------- Bài trước là lúc 11:50 ----------

frankenstain Viettel rất công bằng, bạn không nên nói vậy

mình còn ủng hộ viettel dài dài sáng nay mới nạp 100k, có ngay 150k
By mjnh_me0
#427435 Dùng mạng Viettel đê.

Tập đoàn viễn thông quân đội. Viettel làm ăn có lãi sẽ có tiền mua vũ khí.
By win_ha
#427436 Rút kinh nghiệm thôi bạn, lần sau nhớ nghiên cứu kỹ trước khi sử dụng
Kết nối đề xuất:
xe máy cũ tại Hà Nội