Lathrop

Hix. Đầu năm mới ăn quả lừa đau quá. ai dùng 3g biết dk30 gui 109 được 2G , vừa mua 5G hum 29 vừa rùi . Giờ ngày 1 nó xoá sạch dung lượng của mình . Mẹ bọn viettel làm ăn bố láo quá không ghi rõ dung lượng chỉ sử dụng trong thời (gian) gian khuyến mại. ỨC chế wa. huhu

Briggere

bạn có đọc kĩ thông báo của nó chưa vậy, dk tới hết 31-1-2012, qua thì nó xóa hết đúng rùi còn là chi vậy

keomut_abu

khoabadman bạn có đọc kĩ thông báo của nó chưa vậy, dk tới hết 31-1-2012, qua thì nó xóa hết đúng rùi còn là chi vậy chắc tại bác ấy wen k đoc tn từ Tổng đài gủi về. Mobi và vina thường nó tính theo 30 ngày kể từ ngày mình REG. k như Việt Teo

iep_k52

con gà mà chửi lung tung thế, không đọc kỹ tin nhắn của Viettel mà lại nói thế, ông đọc lại đi, chỉ cho sử dụng đến 31/1 còn gì nữa. không chịu tìm hiểu còn la làng

kjbum_hat

Viettel rất công bằng, bạn không nên nói vậy

mình còn ủng hộ viettel dài dài

quangvinh_c4 con gà mà chửi lung tung thế, không đọc kỹ tin nhắn của Viettel mà lại nói thế, ông đọc lại đi, chỉ cho sử dụng đến 31/1 còn gì nữa. không chịu tìm hiểu còn la làng bác chủ topic k biết thì thôi. sao lại nói ng ta thế hả bạn. mình k hiểu bạn có dc....

---------- Bài thêm lúc 11:51 ---------- Bài trước là lúc 11:50 ----------

frankenstain Viettel rất công bằng, bạn không nên nói vậy

mình còn ủng hộ viettel dài dài sáng nay mới nạp 100k, có ngay 150k

mjnh_me0

Dùng mạng Viettel đê.

Tập đoàn viễn thông quân đội. Viettel làm ăn có lãi sẽ có tiền mua vũ khí.

win_ha

Rút kinh nghiệm thôi bạn, lần sau nhớ nghiên cứu kỹ trước khi sử dụng

le.thehien

Tu 15/01 - 31/01/2012, nhan dip xuan Nham Thin Viettel trien khai CTKM dac biet danh cho thue bao Dcom 3G: Quy khach mua them 2GB luu luong chi voi 30.000d. De dang ky, soan DK30 gui 109. Chi tiet lien he 1818 (200d/p) hoac truy cap . Tu choi tin 199, soan TC gui 199

mình đâu thấy nói là sau 31/01/2012 sẽ xóa lưu lượng vừa mua trong đợt km đâu các bạn,phải nói là Viettel dùng tốt nhưng phải công bằng chứ mấy bạn

---------- Bài thêm lúc 12:04 ---------- Bài trước là lúc 12:02 ----------

Bạn vừa đọc kỹ chưa!!!!!!?????

tối qua nạp Dcom 60k được 4G + hơn 1G đang sài dư, sáng ra coi nó del hết dung lượng của mình chứ rồi + 1,5G hàng tháng như ban đầu, sáng ra tức ói máu bọn Viettel, sinh viên không có tiền sài Dcom, ban ngày sài wifi free của trường, ban đêm sài Dcom, hay lâu lâu về quê sử dụng. Đang tính nó rẽ mua sài 2 tháng sau lun, vì Dcom mới mua. Ai dè ............

Thôi bỏ đi anh em biết làm gì dc, kinh nghiệm cho lần sau.

Mất cũng chỉ là 1 ít thôi mà, sau này còn mất nhìu cái to hơn thế, coi như trải nghiệm cuộc đời, đừng có tham quá .

Chúc cho anh em không bị lừa lần sau.

Chào.

Baxter

Em xin bó tay. Các anh chị phải đọc thật kỹ chỉ dẫn sử dụng trước khi dùng chứ. Có phải bán cá bán thịt ngoài chợ đâu mà lừa.

Arlie

Mấy lâu nay mình tắt liên lạc của 195 và 197 nên mù tịt tin tức

MacBeth

kalaledo Mấy lâu nay mình tắt liên lạc của 195 và 197 nên mù tịt tin tức bạn reg lại đi, soạn tn:

DK gủi 199 là dc àh

chắc trc đây ban TC gủi 199 chứ j

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác