Traveon

toilamduoc mf chắc cũng sắp đóng cửa tới nơi rồi Mediafire.com mà đóng cửa chắt mình chết mất. Mình Upload gần 400 GB tài liệu trên ấy.

dosonlam

tqthtxt Vì sao Megaupload bị đóng cửa còn mediafire.com thì không?

Ai biết giải KẾT giúp em với Haizz được biết trang này nó cho người sử dụng upload dữ liệu, tuy nhiên ngoài cái cho up dữ liệu đó nó còn kinh doanh về âm nhạc video từ đó nó sao chép và phân phối trái phép nhạc, video và các nội dung có bản quyền khác. => bị kiện rồi thằng CEO bị túm kết quả là hết.. với lại cho nó đóng cửa sớm cho rồi.. cái trang đó tui gét nhất vào tải bất cứ cái gì mà gặp link megaupload thì thôi thôi... đợi đù lun không như mediafire

---------- Bài thêm lúc 19:25 ---------- Bài trước là lúc 19:23 ----------

j4cks0n_1st Nói chung là chưa biết trước được. Phải chờ xem số phận MF ra sao thôi haha a e lo sao lưu dữ liệu về máy đi hahaa....

Lambn thấy đọc trên Dân trí kếu filesonic cũng đóng cửa như MegaUpload rồi...thế mà mình vẫn vào ầm ầm Đóng cửa chức năng sẻ chia đó bác chứ có phải đóng luôn trang web đâu.

Vào đó up file lên khi nào rảnh rồi bạn tự tải xuống

hoanglinh_kha

onivs Đóng cửa chức năng sẻ chia đó bác chứ có phải đóng luôn trang web đâu.

Vào đó up file lên khi nào rảnh rồi bạn tự tải xuống phải hok đó bạn sao mình vào nó đưa cái này nè:::: đóng mình trang sẻ chia sao mình vào cái trang đó không có cái link nào để mình sử dụng các chức năng khác éc éc

Penn

MF mà xóa hả nhảm thật ? Acc mình có 200 key +Cr-ack các loại dành cho Forum nè chờ khi nào FBi điều tra thì show hàng

quan_pc phải hok đó bạn sao mình vào nó đưa cái này nè:::: đóng mình trang sẻ chia sao mình vào cái trang đó không có cái link nào để mình sử dụng các chức năng khác éc éc Tớ nói Filesonic bác ạ, sao lại show hình megaupload vào đây ==!

Các chủ đề có liên quan khác