Phần mềm hữu ích với Internet
By jinxexykixx
#425344 tr tiên Thank chủ thớt vừa share. nhưng k biết tại sóng yếu hay sao ý.toc do cua mjnh dc co 200kb thui.ngon thi len dc 400k.chú con số 700kb nghe xa vời lắm !!!
By saobangcodon_hs
By tha_nguoi_dung_8
#425358 trung01662011378 mình dùng loại dcom mf190.

ko test dc. Cũ quá rồi, cách này chỉ phá được mạng Viettel thôi nhá, tất cả dòng đều làm được cách trên, một số vùng viettel vừa fix lỗi, mf190s là dễ nhất (có thể chọn mạng trong khi kết nối), chọn chỉ GSM -> kết nối bình thường rồi chọn UTMS là ok

Tốc độ thì phụ thuộc vào chất lượng sóng, phá băng thông sẽ trở lại tốc độ tối đa có thể
By Oliverios
#425381 haiz. cách này có video share rồi mà. cái này xài cho dòng e đây mà chỉ có điều là dạo này VT fix rồi . down 1 lúc là dis về như cũ
By ilvcom94
#425425 Không biết tất cả người thế nào chứ với máy của mình cho đến hôm nay thì chưa bị bất kì 1 lỗi nàotocoss độ cũng rất ngon
ngoichocodon haiz. cách này có video share rồi mà. cái này xài cho dòng e đây mà chỉ có điều là dạo này VT fix rồi . down 1 lúc là dis về như cũ

---------- Bài thêm lúc 20:45 ---------- Bài trước là lúc 20:43 ----------

dcn092c tr tiên Thank chủ thớt vừa share. nhưng k biết tại sóng yếu hay sao ý.toc do cua mjnh dc co 200kb thui.ngon thi len dc 400k.chú con số 700kb nghe xa vời lắm !!! Vậy là bạn làm được rồi ah.Thế bình thường tốc độ mạng của bạn có cao ko
By hai_yen140488
#425443 sky153 Không biết tất cả người thế nào chứ với máy của mình cho đến hôm nay thì chưa bị bất kì 1 lỗi nàotocoss độ cũng rất ngon

---------- Bài thêm lúc 20:45 ---------- Bài trước là lúc 20:43 ----------

Vậy là bạn làm được rồi ah.Thế bình thường tốc độ mạng của bạn có cao không cái này là tuỳ vùng thôi.
By sutuk0n_cunkute94
#425501 bạn dùng E173Eu-1 hay con khác vậy,nếu là con E173Eu-1 thì có lẽ bạn làm không đúng rồi.
anhthuong9x pro trình bày cách này không ổn khi chuyển về gms nó báo mất kết nối thiết bị liên tục chưa nói gì đến kết nối
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym