Phần mềm hữu ích với Internet
By ngvuhung1988
#425122 Tình hình là cái idm của đang sài ngon,tự nhiên 1 ngày đẹp trời nó lại dở chứng không chịu bắt link trên youtube nữa và chỉ riêng trên yu thui tất cả các trang khác đều bắt link được bình thường.Em vừa thử tất cả cách tháo ra cài lại,check vào các ô use advance..,thêm đuôi flv,.....nhưng cũng không hiệu quả.Pác nào gặp có gặp vấn đề này với idm thì chỉ dùm mình với.Mình sài IDM bản 6.05 mới úp lên 6.07(IDM vẫn hoạt động tốt ở các trang khác,chỉ duy nhất trên youtube là hoạt động thui)

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By ngoc20thanh
#425172 Bác gỡ lại sạch sẽ IDM bản cũ = Your Uninstall chưa ?

Em cũng đang bị lỗi ở bản IDM 6.08 beta đây,lỗi khi bấm vào Open Folder ở file vừa download xong thì nó không hiện ra Folder.Hic
By kuxun_hero

IDM vẫn hoạt động tốt ở các trang khác,chỉ duy nhất trên youtube là hoạt động thui

bác này nói câu này e không hiểu gì hết
By thienduongcoanh_6431
#425311 Tức là chỉ duy nhất trên youtube nó không bắt được link thui bạn à,mình có cài thử hết 6.08 luôn rùi.còn về trình duyệt thì trước mình vẫn sài được mà.cái lỗi này lạ thật mình seach nát cả gg mà chẳng thấy hjx
By benamkhocnhe_102
#425312 Dùng Revo xoá sạch sẽ (hay soft nào xoá triệt để cũng được), cài lại phiên bản mới nhất đi bạn, nên sử dụng ff hay chrome khi download ở các trang video.
By Laurenz
#425324 Cài IDM 6.08 đi bạn

---------- Bài thêm lúc 13:40 ---------- Bài trước là lúc 13:40 ----------

Lên mạng có nhiều chỉ dẫn lắm, bạn tự tìm đi
By saint3n
#425346 thêm đuôi mp4 nữa
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym