Phần mềm hữu ích với Internet
By nhocloveyou77
#424473 chỉ các bạn nhé,làm như vậy thấy phiền mà lúc vào được lúc không, các bạn dùng duyệt web opera 16... thì ok,đã vậy chạy nhanh không thua firefox,ie hay cái khác.k chứ

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By boythanhdat_2012
#424513 các bạn dùng phần mềm Ultrasurf đơn giản hơn nhiều: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Khi cài đặt trong phần Language các bạn chọn là tiếng Việt cho dễ dùng. Phần Việt hóa do người Việt ở hải ngoại thực hiện nên có một số từ không quen tai lắm với người trong nước.
By night_stars_girl
#424532 qwanter các bạn dùng phần mềm Ultrasurf đơn giản hơn nhiều: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Khi cài đặt trong phần Language các bạn chọn là tiếng Việt cho dễ dùng. Phần Việt hóa do người Việt ở hải ngoại thực hiện nên có một số từ không quen tai lắm với người trong nước. cái này ăn mạng kinh khủng.dùng nó mà duyệt web thôi cũng vất vả.mình cũng dùng nó.nhưng ngán rồi,vào face là xem như khỏi nghe nhạc xem phim.thử cách đổi host mà chưa được
By duoibonghoanglan1014
#424553 phamhuuhuy21 làm sao để cho notepad quyền ghi.mình paste vào mà nó không cho lưu

thế này đây
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

chỉ dùm mình với mình vừa làm và củng hiện ra zong bạn này ...ko luu file host sửa lại dc
By ngocduyen11597
#424638 xitrum_8x Làm gì có chuyện chặn. tui vẫn vào bình thường Bác đừng có khẳng định như thế , mình củng dùng mạng VNPT vừa phải chỉnh file host xog mới vào dc facebook đây ... nhưng lại không up ảnh dc :@
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym