Phần mềm hữu ích với Internet
By rymeroz
#424494 chỉ đi chủ topic mình xài gói tương tự bạn mà bạn nên share qua inbox đừng sẻ chia ra vnpt nó fix lại à xong.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By tran_chanh_nghia
By minhvuong_78
#424515 cái này mình đoán không lầm là IDM nó bị dồn nè, thật ra CfosSpeed nó đo đúng tốc độ hiện tại chỉ có 578 K, cài này mình bị mấy lần rồi nó dựt 1 phát lên cao sau đó giảm xuống đúng tốc độ thực.

e nói trật thì thôi, đừng phang e nha
By Eideard
#424533 phâm cái này mình đoán không lầm là IDM nó bị dồn nè, thật ra CfosSpeed nó đo đúng tốc độ hiện tại chỉ có 578 K, cài này mình bị mấy lần rồi nó dựt 1 phát lên cao sau đó giảm xuống đúng tốc độ thực.

e nói trật thì thôi, đừng phang e nha mình đồng với bạn,chắc tại cái idm nó jat nên nó đẩy tốc độ lên thế chứ đâu ra, ảo wa chủ topic...closed cho vừa
By thangngaydaukho_nguoitoikhongyeu
#424554 Sao các bạn down MF tốc độ vẫn cao thế nhỉ? Mấy tuần nay em down MF ở nhà hay ra quán nét cũng toàn có mấy chục kb/s là sao nhỉ . Chán quá.
By ductrinh_86
#424578 chỉ với nào nhà tui cũng dùng gói như bạn mà vừa dùng crossfeed cũng không thấy tăng gì . chỉ đi

---------- Bài thêm lúc 13:33 ---------- Bài trước là lúc 13:29 ----------

turn on turn off thi no cũng giảm xuống như cũ. chán
By khocnhe20062007
#424640 Ghê nhỉ mình dow cao nhất 1 lần giật lên 700kb/s được tí rồi xuống thôi max 350kb/s thôi
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym