luubichtram1993

mạng nhà em là mạng VNPT gói 150k nhá mà down MF(không phải acc pro.) với tốc độ nak

CHÚ Ý;nhều bạn sẽ đánh giá là mình CHÉM vì thấy cái cfosspeed nó chỉ 500kb.khẳng định lạ là bức ảnh trên thật 100% không ps

đố các bạn biết em dùng mẹo gì

tekening_van

hodolocha mạng nhà em là mạng VNPT gói 150k nhá mà down MF(không phải acc pro.) với tốc độ nak

CHÚ Ý;nhều bạn sẽ đánh giá là mình CHÉM vì thấy cái cfosspeed nó chỉ 500kb.khẳng định lạ là bức ảnh trên thật 100% không ps

đố các bạn biết em dùng mẹo gì mẹo ji thì chú giãi bày cho anh em bit,chứ úp cái hình lên khoe vậy thôi hã.........sao chú vui tính thế

yeunu

turn on speed limiter một lúc rồi turn off thôi, thực ra là không làm tăng tốc độ download chút nào

Ardell

ảo wa, mình cũng dùng gói đó bassic 120k/tháng , chưa lên nổi 300kb/s khi nào. bác có mẹo gì hay là đi lừa tềnh đó. Chỉ ra xem

rymeroz

chỉ đi chủ topic mình xài gói tương tự bạn mà bạn nên share qua inbox đừng sẻ chia ra vnpt nó fix lại à xong.

minhvuong_78

cái này mình đoán không lầm là IDM nó bị dồn nè, thật ra CfosSpeed nó đo đúng tốc độ hiện tại chỉ có 578 K, cài này mình bị mấy lần rồi nó dựt 1 phát lên cao sau đó giảm xuống đúng tốc độ thực.

e nói trật thì thôi, đừng phang e nha

Eideard

phâm cái này mình đoán không lầm là IDM nó bị dồn nè, thật ra CfosSpeed nó đo đúng tốc độ hiện tại chỉ có 578 K, cài này mình bị mấy lần rồi nó dựt 1 phát lên cao sau đó giảm xuống đúng tốc độ thực.

e nói trật thì thôi, đừng phang e nha mình đồng với bạn,chắc tại cái idm nó jat nên nó đẩy tốc độ lên thế chứ đâu ra, ảo wa chủ topic...closed cho vừa

ductrinh_86

chỉ với nào nhà tui cũng dùng gói như bạn mà vừa dùng crossfeed cũng không thấy tăng gì . chỉ đi

---------- Bài thêm lúc 13:33 ---------- Bài trước là lúc 13:29 ----------

turn on turn off thi no cũng giảm xuống như cũ. chán

tue_ngoc2006

tết nhà nước cấm đốt pháo vậy mà cũng có người vào đây đốt pháo...nhà mình đang dùng mang Vnpt 250k/tháng mà down mediafile maximum chỉ có 500kb/s..

Các chủ đề có liên quan khác