Phần mềm hữu ích với Internet
By angel_indream
#423269 chodep tui thấy Topic share acc của Einstein cũng hay mà ( chỉ share cho thành viên cấp rìu vàng trở lên mà được chọn acc mình KẾT )

đây chỉ là ý kiến riềng của tui bạn là riu vàng nên thic. với những bạn chưa dc tới cấp rìu vàng thì sao đây. . bạn xem tỷ lệ rìu vàng dc bao nhiêu

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By anhct84
#423270 chodep tui thấy Topic share acc của Einstein cũng hay mà ( chỉ share cho thành viên cấp rìu vàng trở lên mà được chọn acc mình KẾT )

đây chỉ là ý kiến riềng của tui Bác là rìu vàng mới nghĩ vậy , thữ nghĩ mấy bác rìu bạc hay búa đá xem

topic of mình tài khoản cả núi tha hồ mà xài , có giới hạn cấp bậc gì đâu , còn hay hơn của t-mod , sao không sick lên đí
By billy6761
#423272 Sâu Lùn bạn là riu vàng nên thic. với những bạn chưa dc tới cấp rìu vàng thì sao đây. . bạn xem tỷ lệ rìu vàng dc bao nhiêu lúc trước mình cũng là búa gỗ như các bạn thôi, cố gắng đóng lũy cho diễn đàn là được mà

ai muốn lên nhanh thì qua box tâm sự của mod giotsuongbuon ấy ( nói chodep giới thiệu )

---------- Bài thêm lúc 22:45 ---------- Bài trước là lúc 22:44 ----------

mà đó chỉ là ý kiến cá nhân của mình thôi
By anh_truong
#423273 Share acc qua mail mà bị ban nick, del topic.

Đúng là trò cười, nghĩ lên T-Mod là muốn làm gì thì làm sao.

Làm cái gì thì cũng phải có trước có sau, chưa gì vừa lộng quyền.

Làm mod là để cái diễn đàn này phát triển hơn, còn bạn, xl nói thẳng, được sinh hoạt ở V-Z này vừa là may mắn rồi đấy.

Đừng làm mấy cái trò này mà xấu mặt BQT V-Z.
By Dowle
#423274 chodep lúc trước mình cũng là búa gỗ như các bạn thôi, cố gắng đóng lũy cho diễn đàn là được mà làm như ai cũng rảnh như bạn ý , nhìu bạn đi học cả ngày , về phải làm bài tập , vui chơi giải trí ... , lâu lâu mới vô forum để viết 1 bài , như mình nè , lập nick 2008 tới giờ lên dc rìu vàng đôi

---------- Bài thêm lúc 22:53 ---------- Bài trước là lúc 22:47 ----------

weattseat Share acc qua mail mà bị ban nick, del topic.

Đúng là trò cười, nghĩ lên T-Mod là muốn làm gì thì làm sao.

Làm cái gì thì cũng phải có trước có sau, chưa gì vừa lộng quyền.

Làm mod là để cái diễn đàn này phát triển hơn, còn bạn, xl nói thẳng, được sinh hoạt ở V-Z này vừa là may mắn rồi đấy.

Đừng làm mấy cái trò này mà xấu mặt BQT V-Z. Nói chung mod bây giờ chỉ-muốn-làm-mod-để-được-người-khác-nghe-theo chứ hông có gì khác , mod nói đúng là đúng , cấm cãi
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym