tranduyanhlaai

3.Mới lên Trial mod mà vừa tự ý sticky 2 topic vừa xin BQT chưa hay là lợi dụng quyền lực mới lên làm trái quy định diễn đàn ???

Einstein08 2 topic đó có lợi cho mem vnz, chỉ vậy thôi.

ủa, vậy cứ topic nào có lợi là dc stick hả bác, mình thấy có rất nh topic có lợi cho mem vnz, vậy bác xem topic nào có ích thì cứ stcik hết đi nha (k ng ta tưởng bác dung quyền riêng, tự nâng đỡ mình đó) , mình thật rất búc xúc-phải nói 1 câu thật lòng-nhìn 2 topic của bác stick đó, mình nhột mắt lắm-mod thì mod-là ai mình cũng nói thế thôi.

k biết ae có suy nghĩ như mình k nhỉ

bạn nào k dám y kiến ở đây thì wa topic này:

VÀO BẦU CHỌN CHO T-MOD Einstein08 NÀO BÀ CON

ĐÂY LÀ SỰ PHẪN NỘ CỦA AE VNZ:

Dương Tuấn Hài cái 4rum này quá

các bạn làm sao thì làm, đừng để mem họ mất niềm tin và coi khinh mình là được
╔╗╔╗─────────╔═╦

Ghazanfar

Topic chia sẽ accounts của mình và chém gió có lợi đó , sick lên dùm cái đi mod

luuly_maunho

Uhm!!!

Chuẩn bị sang năm mới mà lại đấu đá nhau kinh quá.

2 bác ngồi xuống bàn bạc lại đi

Hài cái 4rum này quá

các bạn làm sao thì làm, đừng để mem họ mất niềm tin và coi khinh mình là được
╔╗╔╗─────────╔═╦

Curney

sắp có đánh nhau, mà cái này đăng nhầm box rồi bạn, vào box lũy ý nhé

Đáng lý làm mod thì không được tự sick các topic của mình viết lên cao nữa cơ , phải nhờ mod khác sick hộ , tui thấy diễn đàn khác có nội quy vậy

Einstein08 Đây là topic BQT xác nhận nên sẽ được "đặc cách" share qua mail .. Những topic khác khi chưa được xác nhận vẫn áp dụng nội quy trên

thay mặt BQT's VNZ Chắc là tự động cho phép bản thân làm vậy lun chứ chả có mod nào cho

cunxinh9x

chodep sắp có đánh nhau, mà cái này đăng nhầm box rồi bạn, vào box lũy ý nhé vì mình nghĩ đây là vấn đề trong nội bộ box f77.

bác này mới lên mà stick 2 cái topic như vậy. dịnh pho trương thân thế chăng

Wentworth

☼Pinokio☼ vì mình nghĩ đây là vấn đề trong nội bộ box f77.

bác này mới lên mà stick 2 cái topic như vậy. dịnh pho trương thân thế chăng nội bộ box f77 thì nên trao đổi riêng với bác Einstein thì hơn

cocomc09

anhcontinem Topic chia sẽ accounts của mình và chém gió có lợi đó , sick lên dùm cái đi mod đúng đấy, t-mod xem đi. có lợi cho mem vnz hơn của bác luôn đó, cả topic của @chém gió nữa. topic nào có lợi, bác cứ stick hết vào

Chỉ có V-Z mới có cái thể loại thế này thôi, càng ngày càng loạn, T-Mod mà thế này.

Nếu những topic giá trị tương đương cũng được đưa lên chú ý, thì chẳng có gì là chú ý cả.

chà, t-mod làm ăn như vậy, mình cũng thấy bất mãn - những topic phải dc sự đòng tình của các mem. k phải là mod thì thic thì stik đâu

HD_05

Tìm hiểu kĩ thì mình (người ngoài cuộc) nhưng cũng thấy "đặc cách" là đi ngược lại với "quy định diễn đàn" và gây cảm giác thiên vị, nói chung là không hay lắm.

Chính những kiểu "đặc cách" này mà thường dễ gây ra tranh chấp, kiện tụng không đáng có trong diễn đàn.

xvav92x

tui thấy Topic share acc của Einstein cũng hay mà ( chỉ share cho thành viên cấp rìu vàng trở lên mà được chọn acc mình KẾT )

đây chỉ là ý kiến riềng của tui

Boyd

Mình thấy vụ này mà lôi cả BQT ra nữa thì phiền lắm.

Thôi, 2 bác ngồi xuống rồi thỏa thuận lại với nhau đi.

Mỗi người lùi 1 bước, sắp giao thừa rồi, đừng mua bực vào người nữa

Làm tới cùng mình thấy chả có ai được lợi cả

j4cks0n_1st Mình thấy vụ này mà lôi cả BQT ra nữa thì phiền lắm.

Thôi, 2 bác ngồi xuống rồi thỏa thuận lại với nhau đi.

Mỗi người lùi 1 bước, sắp giao thừa rồi, đừng mua bực vào người nữa

Làm tới cùng mình thấy chả có ai được lợi cả đúng đó, với lại bây giờ BQT vnz offline hết rồi (Chắc đi nghỉ mát )

Các chủ đề có liên quan khác