Phần mềm hữu ích với Internet
By tranduyanhlaai
#422866 3.Mới lên Trial mod mà vừa tự ý sticky 2 topic vừa xin BQT chưa hay là lợi dụng quyền lực mới lên làm trái quy định diễn đàn ???

Einstein08 2 topic đó có lợi cho mem vnz, chỉ vậy thôi.

ủa, vậy cứ topic nào có lợi là dc stick hả bác, mình thấy có rất nh topic có lợi cho mem vnz, vậy bác xem topic nào có ích thì cứ stcik hết đi nha (k ng ta tưởng bác dung quyền riêng, tự nâng đỡ mình đó) , mình thật rất búc xúc-phải nói 1 câu thật lòng-nhìn 2 topic của bác stick đó, mình nhột mắt lắm-mod thì mod-là ai mình cũng nói thế thôi.

k biết ae có suy nghĩ như mình k nhỉ

bạn nào k dám y kiến ở đây thì wa topic này:

VÀO BẦU CHỌN CHO T-MOD Einstein08 NÀO BÀ CON

ĐÂY LÀ SỰ PHẪN NỘ CỦA AE VNZ:

Dương Tuấn Hài cái 4rum này quá

các bạn làm sao thì làm, đừng để mem họ mất niềm tin và coi khinh mình là được
╔╗╔╗─────────╔═╦

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Ghazanfar
#422871 Topic chia sẽ accounts của mình và chém gió có lợi đó , sick lên dùm cái đi mod
By parksonghyp_choisongjong

Đáng lý làm mod thì không được tự sick các topic của mình viết lên cao nữa cơ , phải nhờ mod khác sick hộ , tui thấy diễn đàn khác có nội quy vậy

Einstein08 Đây là topic BQT xác nhận nên sẽ được "đặc cách" share qua mail .. Những topic khác khi chưa được xác nhận vẫn áp dụng nội quy trên

thay mặt BQT's VNZ Chắc là tự động cho phép bản thân làm vậy lun chứ chả có mod nào cho
By cunxinh9x
#422989 chodep sắp có đánh nhau, mà cái này đăng nhầm box rồi bạn, vào box lũy ý nhé vì mình nghĩ đây là vấn đề trong nội bộ box f77.

bác này mới lên mà stick 2 cái topic như vậy. dịnh pho trương thân thế chăng
By Wentworth
#423023 ☼Pinokio☼ vì mình nghĩ đây là vấn đề trong nội bộ box f77.

bác này mới lên mà stick 2 cái topic như vậy. dịnh pho trương thân thế chăng nội bộ box f77 thì nên trao đổi riêng với bác Einstein thì hơn
By cocomc09
#423046 anhcontinem Topic chia sẽ accounts của mình và chém gió có lợi đó , sick lên dùm cái đi mod đúng đấy, t-mod xem đi. có lợi cho mem vnz hơn của bác luôn đó, cả topic của @chém gió nữa. topic nào có lợi, bác cứ stick hết vào
By tieuthungheo2832000
#423086 Chỉ có V-Z mới có cái thể loại thế này thôi, càng ngày càng loạn, T-Mod mà thế này.

Nếu những topic giá trị tương đương cũng được đưa lên chú ý, thì chẳng có gì là chú ý cả.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym