ngocban60

Dạo này vào MF hợi bị lag chẳng biết sao nữa . Nên mình vào mấy trang get MF cho lẹ nhấn nút là lấy link khỏi nên phải chờ đợi . Thấy thế cũng hay nên mình lấy code đó up lên site cho tất cả người xài . Cái này tiện lúc ta ra net mà làm biếng tải tool Cách sử dụng cũng đơn giản thôi hé ^^!

(Site này hoàn toàn để mình get và ai KẾT get cũng dc . không nhằm mục đích gì cả. các bạn yên tâm mà vào chơi. Thấy xài 1 mình cũng phí )
Source Code by : VINAGET

blog_tieuquy

Kì vậy ta, Avira 2012 Internet Security báo thế này nè:

Requested URL:

Category/categories: Malware

Caddaric

Nhược điểm tí là bác get 20 link down dần không được, cỡ down dc khoảng 1/3 là mấy link sau die, đó là bác down theo list dần về. Nếu bác down 20 file đó 1 lúc thì lúc join nó đơ cho thấy...

tutuanthanh17

Site này là mình rãnh mình create. ^^! hơi khó nhơ tí tại nó là tên riêng của mình. MÌnh tính để xài 1 mình nhưng mà share cho tất cả người xài tiếp .

Mình thấy code này là ổn nhất rồi đấy. Còn chuyện bạn get xong mà để 1 hồi lâu là link die thì đúng r bạn ạ. MF nó tự động del link mà

---------- Bài thêm lúc 08:50 ---------- Bài trước là lúc 08:49 ----------

♥ Chém Gió ♥ Kì vậy ta, Avira 2012 Internet Security báo thế này nè: Không hề bạn ơi ^^! . Site get cá nhân của mình thôi .

Roselyn

theo mình chủ thread nên update cả code check acc cho anh em khi được share acc dễ kiểm tra xem acc còn sống hay không để sử dụng. Mình cũng đang định làm nhưng thấy bạn làm rồi nên mình lũy ý cho bạn luôn

kha_li

king_it các bạn có biết web leech link filesonic va rapidshare không . thanks Leech wa cbox thì bạn vào nhé. Web này hoạt động rất ổn định .

---------- Bài thêm lúc 10:36 ---------- Bài trước là lúc 10:35 ----------

N@M@NH theo mình chủ thread nên update cả code check acc cho anh em khi được share acc dễ kiểm tra xem acc còn sống hay không để sử dụng. Mình cũng đang định làm nhưng thấy bạn làm rồi nên mình lũy ý cho bạn luôn Mình có thể hợp tác w nhau mà ^^! Nếu bạn thích

cobehayquay246

Mình thì sao cũng được. mình làm chỉ để giúp anh em thui. để khi nào mình hoàn thiện code sẽ share cho bạn qua inbox Forum nhé. mình vừa làm xong code check acc filesonic thì sáng nay nhận được tin filesonic khong hoạt động nữa. bây giờ bạn gợ ý cho mình nên làm check acc host nào. hay ta check acc up.4share.vn nhỉ

zownk_kenBiI

get mf thì dung vào cực kì nhanh luôn,nếu get folder thì các bạn cứ bôi đen từ cuối cái link đầu tiên rồi kéo xuống sẽ không bị dính mấy cái tên file

N@M@NH Mình thì sao cũng được. mình làm chỉ để giúp anh em thui. để khi nào mình hoàn thiện code sẽ share cho bạn qua inbox Forum nhé. mình vừa làm xong code check acc filesonic thì sáng nay nhận được tin filesonic khong hoạt động nữa. bây giờ bạn gợ ý cho mình nên làm check acc host nào. hay ta check acc up.4share.vn nhỉ Nc wa yahoo cho dễ nhé . Phần mềm yahoo wa inbox mình đi

Các chủ đề có liên quan khác