gainhaque

hiện tại bạn đang dung trình duyệt web nào để vào Vnz thế

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

1 phiếu cho FF nào hãy tham gia (nhà) cung tui nha

Korbin

mình xài FF , nhưng trong máy vẫn có IE, lâu lâu cần mí dùng IE ...

quabongvang

mình đang sử dụng cái opera và mình cũng cảm giác những tiện ích mà nó mang lại , không cùng tiện lợi

svishop

mình chỉ có thằng FF ah hehehe dùng thằng đó ít bị virut nhất không thấy bị lỗi gì hết còn ai dùng cái nào thì mình bất biết

Berresford

Mình sài thử cả 5 cái lun rùi :IE8 ,Firefox , Opera , Sapari, google chrom, còn vài cái khác nữa. Thằng google chrom là nhanh nhất mà giao diện thân thiện dễ sài nữa, các bạn dùng thử đi sẽ thấy khác biệt với các trình duyệt khác!!

Ezhno

Trích:

dcdanhpy

Mình sài thử cả 5 cái lun rùi :IE8 ,Firefox , Opera , Sapari, google chrom, còn vài cái khác nữa. Thằng google chrom là nhanh nhất mà giao diện thân thiện dễ sài nữa, các bạn dùng thử đi sẽ thấy khác biệt với các trình duyệt khác!!

hic hic, xài mấy Chrome FF cài add on mệt lắm với lại bảo mật (an ninh) thì không ai qua IE8 mà( do bị đánh phá nhiều quá nên được tập trung sửa chữa) Với lại firefox chạy tốn ram lắm, IE8 về tốc độ thì thua FF Chrome 1 chút nhưng xét toàn diện thì vẫn ok nhất. 1 phiếu cho IE 8

Trích:

dcdanhpy

mình công nhật với bạn điều đó (hihi mình mói dùng IE8, FF & google chrom)

Các chủ đề có liên quan khác