Phần mềm hữu ích với Internet
By Diarmad
#418621 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Đây là 1 event mới của BaoKim, Bạn cần đăng ký tài khoản trên trang bảo kim, tạo link giới thiệu, rồi gửi cho bạn bè, mỗi người đăng ký thành công, baokim sẽ cộng 1000 vào tài khoản của bạn, trên 10k là bạn vừa có thể sử dụng để mua thẻ nạp rồi

Đầu tiên, các bạn vào link sau (ủng hộ mình luôn nha )
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Nhập thông tin đăng ký. Tiếp theo, các bạn sẽ nhận được mã kích hoạt gửi tới email và số điện thoại vừa đăng ký (Khoảng 2 phút sau mới có email.). Xác minh 2 mã đó. Sau khi tạo tài khoản thành công, bạn vào Đăng ký Đại lý:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Nhập 1 tên định danh nào đó, sao đó đăng ký. Nó sẽ tạo cho bạn 1 link giới thiệu dạng:

baokim.vn/ten_ban

Bạn lấy link này đi giới thiệu tất cả người, 1 người đăng ký vào sẽ được +1000 vào tài khoản của bạn

Demo cái chứ không lại

Nhanh tay đăng ký nào
By changtraiiudoi_beta
By angel_lovelove97
#418747 ™LadyLaga™ haizzz. Nếu có thật thì cũng chẳng được bao đâu lên trang bảo kim mà coi chứ không lại nói này kia.

nó cũng có thời (gian) hạn nữa, đi mà coi, không biết đừng tuyên bố liều là dc
By mr_chen
#418786 thanhphong Lừa đảo đó bà con . đăng ký là nó được tiền chứ mình không được gì đâu Xin lỗi chứ ngu đừng KẾT đánh đu với đời. Đọc kĩ lại đi.

các bạn đăng ký 1 nick ở đó, tiện thì đăng ký qua ref của mình coi như ủng hộ nhau. Rồi có acc, lại đi mời người khác mới có tiền được chứ
By erjka_kon
#418787 bác Đạt cho em ké 1 chân nha

đây là link của mình: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

các bạn ủng hộ nha

baokim là 1 trong những cổng thanh toán điện tử lớn nhất VN, sao các bạn có thể nói là lừa đảo

tuy nhiên hạn chế là nó bắt veri qua mail và sdt, nên nếu tự mình reg thì sẽ không được bao nhiêu

nên bạn nào chưa reg thì ủng hộ mình nha

lập tk hoàn toàn free
By Ferrill
#418828 frankenstain bác Đạt cho em ké 1 chân nha

đây là link của mình: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

các bạn ủng hộ nha

baokim là 1 trong những cổng thanh toán điện tử lớn nhất VN, sao các bạn có thể nói là lừa đảo

tuy nhiên hạn chế là nó bắt veri qua mail và sdt, nên nếu tự mình reg thì sẽ không được bao nhiêu

nên bạn nào chưa reg thì ủng hộ mình nha

lập tk hoàn toàn free Đủ pay chưa, tớ dc 8k , tối nay Phần mềm mấy đứa cho lên 20k rồi mua thẻ luôn, viettel đang km
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym