Phần mềm hữu ích với Internet
By vocongmoi_hoathanh
#418619 Em vào Garena mà không chơi được Aoe trên mạng được. Em vào đươc ROOM mà khi vao trong "Show Game" vẫn có room mà không thể vào được nữa,em thử lập mạng thì chi máy cung mang LAN mới nhìn thấy mạng thui, các máy tính cắm cùng modem cũng thế. Ai biết chỉ dùm em với? Thanks! Very much. (INTERNET vẫn chạy bình thường)

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By vy_vy101
#418669 Tại modem bạn ạ , tắt cái check un.. gì đấy là được .
Blog Tâm sự:
  • Vợ muốn ly hôn vì đã ngoại tình một thời gian với đồng nghiệp | 02:06 ...
  • Con buồn lắm bởi chẳng được mẹ ôm từ khi có thêm em | 02:06 ...
  • Mong em cho anh thêm cơ hội từ bỏ bia rượu | 01:06 ...
  • Tôi chấp nhận làm vợ hai của người đàn ông hơn mình 20 tuổi | 01:06 ...
  • Phát hiện vợ sắp cưới từng cặp bồ khi còn sống với chồng cũ | 02:06 ...
  • Tôi chấp nhận để vợ tìm niềm vui chăn gối ở người đàn ông khác | 02:06 ...
By duoibonghoanglan1014
#418682 đào mộ, cho gà hỏi tại sao vừa vào phòng garena rồi, bấm bắt đầu game hiện lên rồi, mà sao các phòng để join không hiện lên ạ?. cứ trống trơn không
By akira_oni268
#418788 Biết thì bảo người ta mà k biết thì thôi. Chém gió vớ vẩn. Bạn dùng soft này để Disabled cái upnp là ok.

Link mới update:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By pig_lovely
#418846 huhu mình cũng bị như thế! tắt cái lỗi của modem rồi vẫn không được! Mấy thằng cùng modem chúng nó vẫn chơi bình thường chứng tỏ nó tắt lỗi modem rồi! huhu không biết sao nữa..máy mình windows 7 không biết phải tại windows không! Không thấy câu trả lời nào thỏa đáng hết, kiểu này cài lai XP
By domdom67
#418870 đã dùng unpnp tắt rùi, k cài phần mềm diệt vỉut sao vẫn k thể show được thấy mạng của người khác( mạng cáp quang 25MB fpt) trong khi ở nhà mạng 150k cùi bắp của vnpt thì đánh ngon. show cả 1 dãy host
By Wyrttun
#418888 cho mjnh hoi mjnh o han quoc tat tuong lua roi down phen mem tat pnp nhung no không co cho de mjnh tat bao tat ma no bao log off la sao

mjnh tat pnp bag tat nhung toan tieng han danh chju hjc

chan wa
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online