Phần mềm hữu ích với Internet
By Chadburne
#54746 ê ai có hội viên thì hack cái này được đấy vì ông bà chủ quán đâu để ý được đâu
By Edmundo
#54987 kĩ thuật hack này xưa rồi máy chú em . muốn hack mới nũa anh em phải có kĩ thuật lập trình tốt thì bất có gì là bất có thể cả. nếu anh em muốn học hỏi thì chúng mình có thể thành lập nhóm hacker chuyên lập trình và học hỏi lẫn nhau . mình đang học ở sài gòn . ai có chí hướng thì keu mod lập ra thêm box nữa nhé.
By Cedrik
#55194 thanks hach dc roj nhung dang choi thang chu quan ra dap cho caj vao đầu dau VKL
Hình đại diện của thành viên
By tctuvan
#383315 Dùng phần mềm diệt virus rồi đóng băng các csm là xong
By tctuvan
#608675 Linh mới cập nhật đây:
ProcessExplorer 15 23 Download
By cuonganminh
#680831 Đơn giảncoi nhưngồi đan rổ vậy pà con à. Cách này của tui thì cha phần mềm nổi tiếng nào cũng phải đứng ngoài theo dõi tui lướt web. Thế này nhé. Vào ngồi cứ yêu cầu họ bật máy lên. Một lúc sau lén khởi động lại máy, ngay khi máy vừa logon, vinagame chưa kịp chạy. nhấn nhanh (bạn có khoảng 5s)ctrl+alt+del và tắt ngay thằng cms đi. Sở dĩ lúc này tắt được là vì nó chưa kịp quản lý. bạn được dùng máy một cách nguyên vẹn ngoài vòng kiểm soát. Ngồi chán chê rồi thì logoff máy cho cái kia nó chạy trở lại. Quay ra "chị ơi tính trước cho em". Hết.

Ngu tỏ ra nguy hiểm
By tctuvan
cuonganminh đã viết:Đơn giảncoi nhưngồi đan rổ vậy pà con à. Cách này của tui thì cha phần mềm nổi tiếng nào cũng phải đứng ngoài theo dõi tui lướt web. Thế này nhé. Vào ngồi cứ yêu cầu họ bật máy lên. Một lúc sau lén khởi động lại máy, ngay khi máy vừa logon, vinagame chưa kịp chạy. nhấn nhanh (bạn có khoảng 5s)ctrl+alt+del và tắt ngay thằng cms đi. Sở dĩ lúc này tắt được là vì nó chưa kịp quản lý. bạn được dùng máy một cách nguyên vẹn ngoài vòng kiểm soát. Ngồi chán chê rồi thì logoff máy cho cái kia nó chạy trở lại. Quay ra "chị ơi tính trước cho em". Hết.

Ngu tỏ ra nguy hiểm

Chắc chắn chứ, nếu họ dùng quản lý cafe khác có được không?
Cách của bạn mà gặp cái máy tính game khủng thì vèo cái nó đã hiện hết các chương trình rồi
Kết nối đề xuất: