Phần mềm hữu ích với Internet
By Burkhart
By suzuki_vn
#53572 CSM bất có tính bảo mật (an ninh) rất cao , hễ ai determinated nó là restart liền chỉ có cách bạn giành quyền kiểm soát máy chủ rồi resetl lại duration thôi.
By Imanol
#53851 cái này không sài được nửa rùi! CSM v4.3.2 nó không cho mình cài đặt hay chạy 1 số phần mềm & cái ProcessExplorer này cũng vậy! Mình vừa test thử vừa bật lên thì mất tiu chỉ trong 1s.=> phần mềm này không có hiệu quả với CSM còn các phần mềm khác thì tui không biết sao thui ah`.
với lại nếu dùng cách như ông nội "Congthang1" thì bị phát hiện 100% vì nếu bạn làm như vậy thì trên máy chủ sẽ xuất hiện chữ DISCONET và ông chủ quáng sẽ xuống và ... gì thì bạn biết rùi!!
By Stanburh
#53972 Nhung gi ban tren noi chi la mot loi khong can cu, that su toi da co thoi gian thu nghiem cach nay, va cung da tuong la co the nhung su that la khong, không duoc dau cac ban.

Khi cac ban dung chuong trinh de Suspend cai Process CSM lại, các bạn sẽ gặp hiện tượng máy chạy chậm, gõ chữ vào các trang web rất chậm.

Một lần nữa mình xin thông báo, nếu bạn nào dùng net ở tiệm, đừng phí công không ích!

By Derren
#54134 làm xong nhìn trên máy chủ thì bất thấy thay đổi gì. chỉ thấy CSM trên máy mình bị đơ thôi. bất biết có hiệu quả bất nữa
By divang_latoi
#54224 Cai nay coi vay chu van co tac dung phu day may you ah.Cu the la khi dong bang không phai noa không tinh tien ma no chi lam cham qua trinh do lai thoi,tuc la thoi gian con khong 1/3 thong thuong,dac biet khi het gio minh van choi dc,khi bam remuse la no out lien ngay laptop tuc,vi vay chi nen ap dung cho acount con co 5 phut.Tròn thoi gian su dung truy cap web co khi hoi lag.Co y kien dung la không the qua mat nhung van co thể giả vờ
By Cale
#54522 hay,hay Phần mềm nay` hay tuyet. tui ra quan' ngoi` tu` 9h sang' den 5h chiu` ma` chi? het co' 5000 ngàn
Kết nối đề xuất: