Phần mềm hữu ích với Internet
By Brady
#52210 Đơn giảncoi nhưngồi đan rổ vậy pà con à. Cách này của tui thì cha phần mềm nổi tiếng nào cũng phải đứng ngoài theo dõi tui lướt web.

Thế này nhé. Vào ngồi cứ yêu cầu họ bật máy lên. Một lúc sau lén khởi động lại máy, ngay khi máy vừa logon, vinagame chưa kịp chạy. nhấn nhanh (bạn có khoảng 5s)ctrl+alt+del và tắt ngay thằng cms đi. Sở dĩ lúc này tắt được là vì nó chưa kịp quản lý. bạn được dùng máy một cách nguyên vẹn ngoài vòng kiểm soát. Ngồi chán chê rồi thì logoff máy cho cái kia nó chạy trở lại. Quay ra "chị ơi tính trước cho em". Hết.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Aelfdane
#52374 Hì cách trên này hơi thủ công nhưng cũng được. Còn cách khác nữa bạn hãy tìm đi. Tui chỉ gợi ý là ProcessExplorer bất phải là một phần mềm mạnh.
Blog Tâm sự:
  • Con buồn lắm bởi chẳng được mẹ ôm từ khi có thêm em | 02:06 ...
  • Tôi chấp nhận làm vợ hai của người đàn ông hơn mình 20 tuổi | 01:06 ...
  • Mong em cho anh thêm cơ hội từ bỏ bia rượu | 01:06 ...
  • Phát hiện vợ sắp cưới từng cặp bồ khi còn sống với chồng cũ | 02:06 ...
  • Từng muốn tự tử để người thân được hưởng tiền bảo hiểm | 12:06 ...
  • Gia đình chồng có truyền thống phụ nữ phải làm mọi việc nhà | 12:06 ...
By Trentin
#52410 thế mấy bạn kiếm cái phần mềm nào hay hay up lên cho anh em cùng chim ngưỡng chứ lên nét tốt trước wa 4000VDND/h tốn kém lắm
By Heardind
#52735 Hack này là phát hiện ngay thôi , chừng nào có hack bất bị phát hiện thì post lên nhé .
By Seamus
#53256 the pa kon co cach nao lam ca quan money ve 0 het khong

vj so lam mot minh chu wan biet

By Walthari
#53266 cái vụ hack máy chủ được đó ai biết thì chỉ dùm anh em nha
Kết nối đề xuất: