ndanha

phim thì mình hay down ở ketnooi.com/forum và nhachot.info

game thì nhiều chủ yếu kiếm bằng google, forum.gamevn.com, ketnooi.com/forum cũng có

Link thì cứ mediafire hay mega1280

Mahkah

Bạn muốn xem phim online thì vào nếu dùng mạng của vnpt thì vào đây coi nè : megafun.vn còn nếu muốn down phim thì kiếm cài tên phim sau đó lên google gõ " tên phim"+ link mediafire down nhanh lắm đó. game cung vậy thui

hj_be_yomj_kute

film và game tớ thường download ở bác google

film tớ thường xem loại DVDRip 1080p

ví dụ : muốn tìm phim Happy Feet 2006,thì chỉ cần lên google sau đó nhập từ khóa Happy Feet 2006 DVDRip 1080p ở bất cứ website nào,miễn là link MF,và trang web này có uy tín,tớ sẽ tin chọn nó.

sad_boy8x

Mình không cố định website. Cứ goolge mà phang. Quan trọng là từ khóa sẽ đưa đến film chất hay dởm.

Ví dụ Phim từ phải kiếm với từ khóa : [Tên phim][Định dạng][Chất lượng][Nhóm rip][tên host muốn tải]
cụ thể là : Harrypotter và bảo bối tử thần phần 1 mkv 720p esir mediafire
Game thì kiếm với từ khóa: [Tengame][Định dạng][Tên host muốn tải]
Cụ thể: Tombraider underworld Full ISO (hay rip) mediafire

Cứ thế thì cái nào chả không có.

Tomas

Phim thì nên để ý đến chất lượng ! Xem Info nó thế nào, comment của tất cả người nữa . Nếu xem thường, không cần nhu cầu HD nhiều thì cứ bản m720p, tầm 2 ==> 6GB là ổn . Nếu máy nhà thì bạn nên load Torrent từ những trang như Demonoid.me , Isohunt.com , Thepiratebay.org v.v.. Game thì mình không chơi nên không biết rõ lắm Muốn tìm phim hay game trên Vnz thì lên google tìm kiếm : Tênphim(game) + site:ketnooi.com/forum . Nhớ check link download nhé, tải về mà 1 part die thì ức chế lắm

tructhanh_0918

lucky_2me các bạn cho em hỏi hiện h download phim và game ở trang nào là tốt nhất bạn vào: thegioicua9x.blogspot.com

ở dấy có rất nhiều phần mềm và game để bạn lựa chọn, tất cả đều là dùng miến phí đấy các bạn nhé

n_tienloi Mình không cố định website. Cứ goolge mà phang. Quan trọng là từ khóa sẽ đưa đến film chất hay dởm.

Ví dụ Phim từ phải kiếm với từ khóa : [Tên phim][Định dạng][Chất lượng][Nhóm rip][tên host muốn tải]
cụ thể là : Harrypotter và bảo bối tử thần phần 1 mkv 720p esir mediafire
Game thì kiếm với từ khóa: [Tengame][Định dạng][Tên host muốn tải]
Cụ thể: Tombraider underworld Full ISO (hay rip) mediafire

Cứ thế thì cái nào chả không có. +1 Chỉ có google là nhất .

Cũng tùy thuộc vào nhu cầu của bạn, KẾT xem phim HD, hay mấy loại bình thường xem xong delete, nếu xem HD thì vô mấy cái diễn đàn như hdvietnam.com, còn không thì vô mấy web mà dow bằng IDM xuongphim.com, megafun ....

Các chủ đề có liên quan khác